Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. http://vertu.euroset.ru/ hihi những ai sành về điện thoại thì nên vào xem con này,nhưng xem thì để í kĩ đơn vị tiền của nó nhé,nó và con mẹc thì có lẽ nên mua mẹc hơn ,lay chúa cho nhưng người sản xuất điện thoại
  2. brandon5c

brandon5c Guest

Cho cái link gì mà toàn tiếng búa xua gì ko vậy?làm sao mà đọc được????
    Thiệt tình rảnh ghê.:mad:
  3. brandon5c

brandon5c Guest

Ko thể tin được.Buổi tối thì 3230 có thể vượt qua 6630 chứ buổi sáng thì ko thể nào.Mình ko xài 2 thứ này nhưng mà mấy thằng bạn có cả nên so sánh rất là chất lượng nha.Ko dóc đâu.
  4. Haiyviet

Haiyviet Guest

Joystick của 3230 giống như 6600 tức là rất hay đấy .Mình thích 3230 một phần cũng vì nó đấy
  5. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    mấy anh nguyên cứu xem 3230 có bị lỗi dt bàn gọi tới bị kẹt khg
    cái đó là quan trọng nhất đó, đặc bị6t là xài sim viettel. mong các anh cho ý kiến sớm để em còn dự tính dổi máy
  6. Abc3650

Abc3650 Thành viên

Được Like:
    4
    Sorry các bác .. sao em thấy tụi nó ghi 3230 là chụp hình 1.3,nhưng sao trong web này http://www.mobilemag.ch/tests/test.php?id=22750 tui nó ghi có 1.2 zạ? Em tính mua con này,có nên hông ta .. nhìn chung giao diện nó hơi bị giống thằng 6260 thì phải !!
  7. lovelydaisy

lovelydaisy Thành viên

Được Like:
    10
    muốn nghe radio thì phải cắn tai nghe vô rồi mời nghe dc vì tai nghe chính là bộ phận thu sóng radio đó.còn vụ nghe VS radio thì còn lâu lâu nữa lận.
  8. xoxoxovn

xoxoxovn Guest

tui đang dùng vietel này có sao đâu
  9. Chiplucky

Chiplucky Thành viên

Được Like:
    37
    tôi đang tính mua con này nhưng đang lưỡng lự và phân vân không biết 3230 và 7610 thì con nào mạnh hơn ? mạnh chỗ nào ? và yếu ra sao ? mong được mọi người giúp đỡ. thanks rất nhiều