CHUYÊN ĐỀ về Thẻ nhớ cho N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi huynhphutien, 19 Tháng mười hai 2006.

1. té giếng

té giếng Thành viên

Được Like:
    191
    mmc plus.................
    mitxixipi thích bài này.
  2. mitxixipi

mitxixipi Thành viên

Được Like:
    0
    Cám ơn bác
    Có phải loại mmc PLUS nào cũng đọc đc phải ko ? VÌ bây giờ em thấy nhiều loại quá
    Với cả cho em xin hỏi có phải n-gage QD chỉ duy nhất 1 lựa chọn ngôn ngữ phải ko ?
    Không thể chuyển đổi giữa 2 ngôn ngữ phải ko ?
  3. ash89

ash89 Thành viên

Được Like:
    22
    cho em hỏi là em đang xài N-gageQD và mún mua 1 thẻ mmc plus 256 hoặc 512 thi mua ở dau la tốt nhất và giá bao nhiêu là ok ? em ở HCM ! mong may bro tra lời liền dùm em cái vì em đang cần gấp !!!
  4. thanhdh

thanhdh Thành viên

Được Like:
    525
    Bác đến viễn thông A hay phong vũ mà mua ! nếu muốn rẻ hơn nên mua thẻ cũ ấy ! kiếm mấy cái thẻ mmc plus sợ bị hiếm chứ dv rs mmc đầy hà thẻ xịn thì đắt gấp đôi dõm.
  5. ash89

ash89 Thành viên

Được Like:
    22
    dzay cho em hỏi thêm là N-gageQD xài loai the nào là tốt nhất !!!
  6. mehonphap88

mehonphap88 Thành viên

Được Like:
    97
    theo các mod và kinh nghiệm của mình thì thẻ transerd "xịn" xài cho Ngage là tốt nhất.kingston thì cũng được nhưng QD hơi kén có thẻ dc có thẻ kô.mình dang xài transer 512.chạy vi vu.:>
  7. mehonphap88

mehonphap88 Thành viên

Được Like:
    97
    a` cho mình hỏi cái là: tình hình là mình có lụm đuợc 1 cái thẻ 512MB kingston.(hok bít bạn nào có làm rớt thẻ không mình cho xin lại >:)>:)8-}:">:>:-c).mình bỏ vô máy N6630 và NGAGE để 4mat thì cả 2 máy đều báo không nhận thẻ.nhưng sao mình bỏ vô đầu đọc thẻ nhớ thì vẫn xài và chép dữ liệu bình thường.hiện tại mình đang sử dụng như 1 usb.cho mình hỏi thẻ mình bị jì và làm sao để 4mat thẻ trên dt bây jờ?(mình đã 4mat trên PC theo địng dạng FAT32)
  8. lee_jun

lee_jun Thành viên

Được Like:
    2,431
    4mat bằng định dạng fat thuờng xem bác ơi
    chứ cái thẻ của bác ảo quá trời lun ,em chưa gặp thế bao h cắm vào máy nào cũng ko nhận mà máy tính lại nhận
  9. HoangGiang79

HoangGiang79 Thành viên

Được Like:
    22
    Bác giống em rồi :) thẻ bị phân mảng hay sao ấy,bác dùng 7tool sửa xem sao
    mehonphap88 thích bài này.
  10. thanhdh

thanhdh Thành viên

Được Like:
    525
    Format lại fat thôi ! sau đó tạo thư mục cho nó như Sounds..Images..căm vô n gage coi nhận ko !
    mehonphap88 thích bài này.