CHUYÊN ĐỀ về Thẻ nhớ cho N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi huynhphutien, 19 Tháng mười hai 2006.

1. chi_pheo1983

chi_pheo1983 Thành viên

Được Like:
    0
    bo tay hẳn hủ pác buồn nhờ em có đến 5 cai giờ vất đi thì phí quá hu hu các pác cố gúp em cái
  2. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Không được nha bạn! Bạn cứ nghĩ nó như cái đĩa CD game vậy đó, băng game hồi xưa vậy đó. hoặc coi nó như thẻ game trong Gameboy vậy! Thân bạn.

ps: thẻ game chính hãng NOKIA làm! tận dụng khó lém !hì .

Topic Closed.
    chi_pheo1983 thích bài này.
  3. heneken

heneken Thành viên

Được Like:
    0
    mình đã thử,bó tay roi huynhphutien ơi,tình hình bây giờ là đã format thẻ,máy khởi động bình thường,đang cài lại từ đầu.dù sao cũng cảm ơn nhiều
  4. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    Bạn rút kinh nghiệm là tạo 1 kho lưu trữ (các pm, game, nhạc , phim, others...) trên 1 PC nào đó nha bạn! Hoặc kho online (4share) chẳng hạn! Có chuyện gì đỡ phải... tìm lại, vất vả lắm! Thân bạn.
  5. yesterday1305

yesterday1305 Thành viên

Được Like:
    62
    Thẻ 1 GB giá gốc khoảng 240k thôi
    Ở Sài Gòn thiếu gì
    Mới tậu 1cái nè !!! Nghe đã luôn
  6. h_a3250

h_a3250 Thành viên

Được Like:
    1
    n-gage qd dùng thẻ 1gh là loại thẻ nào vậy?

thank.tiệm nó kêu thẻ transite chạy lẹ hơn có phải vậy ko?
  7. anhhuymobile

anhhuymobile Thành viên

Được Like:
    182
    Trời SD hay Rs MMC nha bạn
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn có thể mua MMC hay DV RS MMC 1gb cho N-gage cũng được, tốt nhất nên xài DV RS MMC 1gb. Còn về nhãn hiệu thì bạn có thể lựa chọn các hãng Trancsend, Kingston, Kingmaxx, Sandisk...:D

SD đâu xài được cho N-gage đâu bạn :confused:?
  9. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
  10. huygbc

huygbc Thành viên

Được Like:
    15
    các bác ơi có ai biết chỗ nào bán thẻ MMC kington hoặc chỗ nào bán thẻ tốt không chỉ cho tớ với, 30/4 rảnh lên lượn phố định sắm con 1GB nhưng thấy giá ngất ngưởng quá, mình vào mấy của hàng ngoài thấy bán 500k, vào của hàng chính hãng của NOKIA thì có giá là 520k chán hẳn không biết mấy bác trong Nam thế nào kiếm được giá hời thế có 240k ...?!

bác nào biết thì bảo mình với đi mỏi chân , tìm mỏi mắt mà chẳng thấy đâu bán giá thấp hơn cả