Thảo luận Chuyên đề vỏ, vòng cao su N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi tuantran, 2 Tháng hai 2005.

1. quangnghia

quangnghia Thành viên

Được Like:
    26
    ko có vỏ đó cho QD hả mấy bác ????
  2. Samsungjapan

Samsungjapan Thành viên

Được Like:
    140
    Có bác nào đang xài thì chụp hình lên cho mình xem với nhé, nghe vụ vỏ trong suốt của NGage QD thấy mê wa' . nếu có hình ảnh để nhìn thì good wa'
  3. tuanaloha

tuanaloha Thành viên

Được Like:
    7
    vỏ lô n-gage classic bao nhiêu vậy các bác, em hỏi nó nói 40k, còn bàn phím lô cho n-gage classic khoảng bao nhiêu ?
    quydylan thích bài này.
  4. huynhphutien

huynhphutien <b>Hội N-Gage Việt Nam</b>

Được Like:
    6,986
    bạn nào có vỏ trong suốt rồi thì dùng phím trong suốt giống của mình nữa là ok .;) ai muốn mua thì pm nhá :)

Các file đính kèm:

5. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    cái này ngon à nha!xài chắc k dụng hàng luôn!!!Cty minh có tới 5 cái N0-gage C giờ chơi cái này cho bà con lé mắt luôn
  6. lovehell

lovehell Thành viên

Được Like:
    0
    thì ra chỉ là lớp nhựa bọc bên ngoài, làm mình tường là vỏ trong suốt nhìn thấy phụ kiện bên trong luôn :D, ko biết có ai làm được vỏ như vậy ko ta, như vậy mới là hàng độc hehe
  7. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    phải là cái vỏ trong chứ miếng nhựa bên ngoài thì nói làm cái gì chứ?có vỏ trong suốt thì mới có phím trong suốt chứ
  8. tuanaloha

tuanaloha Thành viên

Được Like:
    7
    có ai biết giá bàn phímn-gage classic lô bao nhiêu, zin bao nhiêu không ? mình mới làm hư một cái bàn phím zin mới toanh uổng quá cũng tại cái tật phá bậy
  9. tuananhpro

tuananhpro Thành viên

Được Like:
    0
    Nghe nói N-Gage Classic ở HP hiếm lắm,em định mua cái vỏ mới mà ko biết ở Nokia Care chính hãng có ko.
    Có bác nào ở Hải Phòng ko chia sẻ em tí kinh nghiệm
  10. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    phím lô 10-20k , zin 70k
    tuanaloha thích bài này.