Thảo luận Chuyên đề vỏ, vòng cao su N-Gage

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi tuantran, 2 Tháng hai 2005.

1. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    nếu lại đây mà ko có thì có lẽ là hết hàng . mình chắc chắn 100% là nơi đây có bán chứ ko phải cho địa chỉ ma làm gì . mình từng mua cùng thằng bạn cái vỏ QD trong suốt ánh đỏ với giá 20k. còn nếu ko có mà máu wá thì ghé thằng Bích Ngọc nằm ngay đầu đường đoạn Trần Phú đi lên chút xíu nhìn bên trái , nó bán giá gấp đôi , 40k
  2. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    vỏ trong suốt nghĩa là thay vào nhìn thấy máy móc bên trong luôn hả :p

hay là cái vỏ cao su bảo vệ bên ngoài giống mấy cái loại bảo vệ IPOD

Ai đã xài QD vỏ trong suốt chụp hình lên anh em xem thử coai !!!

nói gì chứ cái vụ trong suốt nhìn thấy máy móc linh tinh bên trong thú vị lắm à (về tui chế thêm vài cái đèn màu , mỗi lần có sóng chớp chớp cho dzui :hug: )

Vỏ trong suốt có giống thế này ko (xem File gởi kèm)

Các file đính kèm:

Kích thước:
      66.6 KB
      Đọc:
      84
  3. yennhi_8tuoi

yennhi_8tuoi Thành viên

Được Like:
    6
    mà có vỏ QD hay là N-gage C vây?em xài C mà chỉ có thằng QD thì khỏi mắc công kiếm..
  4. tuananhpro

tuananhpro Thành viên

Được Like:
    0
    Tìm mua cái vỏ cho N-Gage C mà vất vả thật,bới tung cả cái Hải Phòng City mà ko có cái nào cả, con N-Gage C của mình chắc cũng số 1 ở HP quá.
    Cái vỏ cũ roài phải dán decal vô,chỉ có cái bàn phím là ngon,xài 3 năm mà mới chỉ xước tí sơn ở phím mũi tên 5 chiều :)
  5. tuanaloha

tuanaloha Thành viên

Được Like:
    7
    đồ cho n-gage classic gần tuyệt chủng rồi kiếm khó lắm, bác nào mê xài con này nên mua hàng dự trữ đi, kẻo hư hay cũ đi không kiếm ra đồ thay thế,mình gáng xài kĩ con này khoảng 3,4 năm nữa chắc là không đụng hàng với ai :D
  6. tuananhpro

tuananhpro Thành viên

Được Like:
    0
    Bit mua ở đâu mà dự trữ bi giờ,hôm nọ cho mấy thằng bạn mới xem con n-gage c của mình chúng nó hỏi "con này mới ta hả ông?,mới thấy lần đầu" ---> Chết cười.
    Bác nào có bàn phím với lại vỏ của N-Gage C nhượng lại cho em vài bộ ( Nếu có thể :) )
  7. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    tóm lại là có cái vỏ trong suốt như em nó ko mấy bác
  8. tuananhpro

tuananhpro Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào có vỏ cho n-gage c thì bán em vài bộ đi,gửi tiền qua atm hoặc chuyển phát nhanh cũng dc
  9. Samsungjapan

Samsungjapan Thành viên

Được Like:
    140
    Tổng hợp lại những bạn này biết chỗ bán nè :

10. soulnight_vn

soulnight_vn Thành viên

Được Like:
    42
    chán wa' thế là QD k0 đổi vỏ dc rùi =((