Chuyển nhạc MP3 cho Toshiba 803T và 904T

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 16 Tháng năm 2006.

1. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    có thể là do bitrate bài hát gốc không phù hợp, anh thử convert lại và chỉnh Birate là 128kps xem sao, 99% sẽ được, goodluck
  2. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    rất có thể lỗi ở cái thẻ nhớ, thẻ tàu nó không nhận đâu anh ạ hoặc nếu có nhận hoặc cho format thì sau khi rút thẻ ra khỏi máy thì tất cả dữ liệu sẽ bị mất và việc format lại tiếp diễn lại từ đầu 8-}, anh thử kiếm 1 cái thẻ xịn xem sao, thẻ của Sandisk hoặc Trancend đều ok:hug:
  3. yatafa

yatafa Thành viên

Được Like:
    1
    Bác Minh Hoàng ơi,em đang xài toshiba 803T.Bác giúp em có chương trìng convert video chất lượng tốt úp lên giúp em nha,coi định dạng 3g2 và mp4 được-nhưng em convert bằng Total Video converter mãi vẫn ko xong!Xem ko được,cảm ơn bác nhiều lắm.:hug:
  4. chuhuy

chuhuy Thành viên

Được Like:
    2
    Giúp mình với

5. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Conan đã post ngay phía trên mà bạn không chịu xem gì hết.
    903T không nghe mp3 được.
    803T bạn xem file 3gp, mp4 320x240, audio mono nha.
    chuhuy and conan2901 like this.
  6. chuhuy

chuhuy Thành viên

Được Like:
    2
    Giúp mình với

7. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    chuhuy thích bài này.
  8. chuhuy

chuhuy Thành viên

Được Like:
    2
    Cho mình hỏi với

Khi chép nhạc vào xong, đã chơi được nhưng khi muốnđưa thêm nhạc vào thẻ thì máy kg nhận ra mà đòi phải Fotmat lại thẻ....Có cách nào khắc phục kg Minh Hoàng?****?:-****:-****:-****
  9. chuhuy

chuhuy Thành viên

Được Like:
    2
    Giúp mình với

Cho mình xin chương trình chuyển film để xem trên to904T với, mình không có và cũng chẳng biết chương trình nào?Chuẩn nào?? Hepl. X_XX_XX_X
  10. duongtan2005

duongtan2005 Thành viên

Được Like:
    1
    Chào bạn Minh Hoàng
    Mình đang sử dụng 803T nhưng minh đã nhập đúng 14 số vào rồi nhưng không được, mình thử nhập 11 số mình đang sử dụng giống trong My Details thì chép nhạc mới được.Mình chia sẽ một ít kinh nghiệm cho mấy bạn chưa làm được nha, cũng cám ơn bạn về topic này,nó rất hữu dụng cho những người thích vọc điện thoại như tụi mình hehehe:hug: ah Mình quên hỏi có ai biết cách đưa từ điển vào không,mình thấy 803T co thư mục từ điển nhưng không có Data nên mình bó tay rồi,xin giúp đỡ nha mấy bạn.:-w