Thảo luận CLB Fan Beeline - dành cho những bạn yêu thích Beeline

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi lamtiendn, 2 Tháng mười một 2011.

1. lamtiendn Thành viên

2. kohlerbkqn

kohlerbkqn Thành viên

Được Like:
    0
    Xin chào,

Mình thích Beeline vì giá rẻ, nhiều tiện ích miễn phí dù sóng yếu, tuy nhiên ở TP thì OK :)

lamtiendn có thể giải thích cụ thể gói cước Tỷ phú 2 cho mọi người hiểu rõ đc không? Có những ràng buộc gì mới ko? Mình mới chuyển qua TP2 nhưng ko biết nó ra sao, hỏi nhân viên 199 thì nói em chưa có thông tin gói cước này;););)
  3. tuizui

tuizui Thành viên

Được Like:
    2
    Em cũng đang tò mò gói cước này.hihi
  4. hoang_duy_2394

hoang_duy_2394 Thành viên

Được Like:
    1
    Thích Beeline, nhưng nếu có 3G hoặc 4G thì mình mới chắc cú sử dụng Beeline lâu dài.
  5. kahasa20

kahasa20 Thành viên

Được Like:
    98
    Beeline là mạng số 1. Nếu sử dụng lâu thì khỏi phải chê, vì Beeline đang trong quá trình phát triển sóng và các dịch vụ khác.
  6. hungtt7

hungtt7 Thành viên

Được Like:
    18
    Beeline hay nhất ở chỗ " Có j hot"!
  7. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Bác qua ...... tạo club di em ủng hộ kịch liệt. Bác có thể tiết lộ khi nào ở Tp.HCM và HN không còn sợ mất sóng không
  8. nguyenhaspt

nguyenhaspt Thành viên

Được Like:
    0
    Beeline Muôn năm, Buôn sim này cũng thất good
  9. nguoidatviet

nguoidatviet Thành viên

Được Like:
    23
    quan trọng là beeline thành công ở giá cước ngoại mạng rẻ, có khuyến mãi 100% không có điều kiện lung tung, gói cước sock và dt rẻ. Như thế là đánh trúng tâm lý của người tiêu dùng cần gì . Chỉ cần beeline phủ sóng mạnh hơn nữa và có nhiều cửa hàng phục vụ như mobi và viettel là good luôn
  10. GirlGau

GirlGau Thành viên

Được Like:
    0
    Đúng đấy theo thông tin chính xác thì nhà mạng luôn thừa dung lượng gọi nội mạng nên nếu miễn phí nội mạng thì nhà mạng cũng chỉ chịu khoảng lỗ nhỏ thôi---thế mà viettel nội mạng với giá cước thật là......