Thảo luận CLB Fan Beeline - dành cho những bạn yêu thích Beeline

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi lamtiendn, 2 Tháng mười một 2011.

1. levannam123

levannam123 Thành viên

Được Like:
    4
    e sài beeline từ hồi mới ra............
    ket_noi_cdma thích bài này.
  2. nbt137

nbt137 Thành viên

Được Like:
    1
    Huhu, em không cần phủ sóng rộng. em chỉ cần sóng gần nhà em tốt thôi. sóng gì mà e nằm ko thể gửi được tin nhắn. gọi cho ny thì toàn ko liên lạc được. mà nhà đâu có xa nội thành Hà Nội lắm. hnay đi học ở gần đại học quốc gia nhắn tin sao ma sướng thế. hjxhjx tính đường chim bay chắc cũng chục km thôi masao chênh lệch qúa vậy. ôi kính mong các bác beeline cố gắng nâng cấp sóng tốt lên thì ko còn j để chê beeline cả. vừa rồi cả lớp e mua sim beeline dùng nhưng sóng yếu qúa gìơ còn đc 2 đứa vẫn dùng. hjx
  3. 1100

1100 Thành viên

Được Like:
    4
    Hiện tại thích nhất BL tỷ phú ! ;))
  4. ichuot

ichuot Thành viên

Được Like:
    5
    Thích beeline chơi trò găm hàg sốt với sim tỉ phú và máy beeline =)). Thấy bọn teen chạy vòng vòng mua máy beeline gần 300k mà sót.
  5. tuizui

tuizui Thành viên

Được Like:
    2
    Đúng e cũng thích cái trò găm hàng này.keke
  6. ket_noi_cdma

ket_noi_cdma Nick Vi Phạm

Được Like:
    16
    chăm sóc khách hang beeline rất tốt, sáng nay gọi lên tổng đài beeline nói chuyện với 1 anh tổng đài viện, trời ơi, giọng hay ơi là hay, thế là không nói chuyện về nhà mạng nữa, nói chuyện 2 anh em luôn, anh tổng đài viên ấy bảo mình vào beeline làm cùng cho vui,rồi anh ấy bảo anh ấy đang làm quản trị mạng trang web hoathachthao.info bảo mình vào nghe nhạc cho vui,hihi, thích quá.
    => cứ tưởng không tổng đài viên mạng nào dám nói chuyện ngoài công việc với khách hàng, mà không ngờ anh beeline này lại nói chuyện ngoài lề công việc,hihi, cuộc nói chuyện kéo dào 14p, thì 4p nói về beeline còn lại 10 là 2 anh em tán gẫu hihi, mình liên tục khen anh beeline giọng hay, anh ấy thích quá cảm ơn liên tục,hihihi, yêu beeline nhấttttttttttt , à ở vietnamobile mình cũng gặp 1 bạn thé này rùi, nói chuyện ở tổng đài vm xong thì anh tổng đài viên nhắy lại cho mình làm quen,hihi, còn anh beeline này thì bảo liên lạc qua mạng,keke
    => thắc mắc: hình như beeeline không cho ghi âm cuộc gọi nữa hay sao ý!

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

beeline vô địch, giá trị vô địch, vô địch vô địch

---------- Post added at 10:33 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

cái sim của em kích hạt từ tháng 8-2009, sau khi beeline ra 1 tháng, keke, mỗi tội song nhà em hơi yếu, không nghe gọi được (kiêu kỵ- gia lâm- hà nội) mong tg tới beeline phủ sóng ở nhà em
  7. bao binh

bao binh Thành viên

Được Like:
    12
    Bao điện thoại Beeline, bằng thép bọc polyurethane

[​IMG][/IMG]
  8. ket_noi_cdma

Được Like:
    16
    cái hình bao điên thoại đẹp, nhưng cái máy beeline trong hình đang lắp sim vinaphone,hichic
  9. bao binh

bao binh Thành viên

Được Like:
    12
    Hìhi, mua 3 ĐT Beeline, 1 trắng 2 đen, 1 sim beeline nhưng chưa đổi thông tin nên chưa gọi nhiều. Bác tinh ý thật.
  10. ket_noi_cdma

Được Like:
    16
    kaka, bắc mua lắm thế, em đang muốn mua quá nhưng mà 200k/cái nên hok thèm mua,hichic, chờ khi nòa giảm giá xuống 150k/cái thì mua lun há há, beeline vô địch