Club Symbian UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Cuong85, 31 Tháng năm 2007.

1. metalheart

metalheart Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em gia nhập với ,mà tình hình là con m600i của em đang bị die mất cái cảm ứng, bác nào biết chỗ bán ko chỉ em với, em tự thay được, em ở HCM ,cám ơn các bác nhiều lắm !
  2. nguyenpham

nguyenpham Thành viên

Được Like:
    0
    cHÀO CẢ NHÀ!
    EM LÀ MỘT.THÀNH VIÊN MỚI,XIN CHÀO MỌI NGƯỜI TRONG CLB.!
    EM CÓ CON P910i,KO HIỂU SAO KHI CÀI PHẦN MỀM QUICKOFICE , ĐỌC FILE*.*.DOC THÌ KO HIỂN THỊ TIÊNG VIỆT.AI BIẾT CÓ THỂ CHỈ CHO EM ĐƯỢC KO?
  3. o0tatsuya0o

o0tatsuya0o Thành viên

Được Like:
    40
    Máy bạn đã cài fonts tiếng Việt chưa? Nếu chưa thì load về mà cài (font thì nhiều, tự tìm trong rum nhé) , cài rồi thì khi chạy office chọn phần tiếng Việt trong tool của nó (dễ tìm lắm)
  4. zhouyumin

zhouyumin Thành viên

Được Like:
    25
    cho mình hỏi W960i xài được ko? nghe nhạc loa ngoài to chứ? chụp ảnh thế nào nhỉ? và wifi ko bít được ko? bác nào xài wa cho ý kiến hen! thanks!
  5. loithuxua

loithuxua Thành viên

Được Like:
    19
    W960i trình nghe nhạc mới nhất 3.0 to nhất dòng W, âm thanh treble, bass trong và chắc nếu dùng file nhạc chất lượng. Chụp 2 đèn Led tuyệt vời ban đêm (gần thôi nha, ở bàn tiệc chẳn hạn).

Giao diện đẹp, UIQ nên cài game soft hơi phê. tốc độ truyền dữ liệu khiếp hồn. Cài Coreplayer là xem phim hơi bị sướng.:>
  6. badguy16984

badguy16984 Thành viên

Được Like:
    0
    Chào các bác, em đang máu đổi con 6670 cũ của em, mà dân kiến trúc nên em cũng rất quan trọng hình thức, nay bắt được em P1i như bắt được vàng. Em đang định đầu tư con này, nhưng trước khi quyết các bác nào dùng rồi tư vấn hộ em với.
    - Sự ổn định của máy (nhất là màn cảm ứng).
    - Thời lượng pin.#-o
    - Chất lượng nhạc có tốt ko ạ, tai nghe có ổn ko vì em thấy con em đang dùng cable chập chờn lắm nên em sợ khe cắm của con này cũng lung lay thì mệt nắm ... :-ss
    - Cuối cùng là em thắc mắc phím Call và End Call của nó ở đâu ... http://gsm.vn/forum/images/smilies/biggrin.gif
    Bác nào ở HN cho em biết địa chỉ uy tín để mua máy được ko ạ?

8 vạn 6 ngàn lần cảm ơn các bác.
    :hug::hug::hug:
  7. loithuxua

loithuxua Thành viên

Được Like:
    19

sao khg mua w960i ngon hơn nhỉ, tốc độ truyền dữ liệu nhanh khiếp cả linh hồn, p1i chỉ được cái b phím.
    Tai nghe của bro mình đoán là hàng lk rồi, SE cổng trên thân máy rất bền, tai nghe zin gắn vào là cứng khừ.

MH bro cho sáng 35-45% là dùng 3 ngày trên đó, nghe nhạc, chụp quay chút chút. tắt dual mode luôn, chỉ GSM thôi thì ít tốn pin hơn nữa, khỏi đễ screensaver thì t kiệm thêm 1 mớ pin he.

chia buồn cuu2ng bro là con này kh có 2 nút đó, chơi cảm ứng thôi, bro dùng bánh xe bên hông lên xuống để chôn, sau đó ấn vào được đó good luck
    badguy16984 thích bài này.
  8. vanminhdent

vanminhdent Thành viên

Được Like:
    1
    E mới mua G900, xin tham gia club.
    Chào cả nhà.
  9. quocanh1986

quocanh1986 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi,bên "PDA việt " sắp ofline uiq đấy,tình hình dạo này uiq ít người dùng quá,nên em mạo muội vào đây mời các bác hà hội tham gia cùng offline cùng bên đó cho zui..vì bây giò tính ra cũng mới được có mấy người..bác nào có nhu cầu giao lưu thì vào topic uiq ở bên PDA Việt để anh em giao lưu nha
  10. chiencom10

chiencom10 Thành viên

Được Like:
    21
    Các Prô ơi, sổy vì em hơi gà (nếu hok gà thì em đã Pro). Nhưng cho em hỏi chi tiết cách format máy P910i có đựơc hok. Hjc Hjc mới sử dụng chưa lâu nên hok biết gì hết.