Có câu hỏi dành cho các bác xài PXXX (nhất là P910i)

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 28 Tháng mười hai 2005.

1. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Tui cũng biết...

Nhưng các trường hợp khác không thể sử dụng phone 2 tay được, thì làm sao mà vào SentItems bây giờ?
  2. hoangnet2004

hoangnet2004 Thành viên

Được Like:
    2
    Không có đâu lighblue ơi
  3. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Thế thì chán quá nhỉ...

1 vấn đề nữa, là hình như PXXX không đưa hình gif động làm wallpaper được đúng không? ScreenSaver thì được...
  4. riskman

riskman Super Moderator Staff Member

Được Like:
    1,896
    bác giỏi quá, =D> , đúng rồi
  5. Lightblue

Được Like:
    8,887
    1 câu hỏi này nữa...

Giả sử tui soạn SMS khi flip đóng. Bấm soạn 1 đoạn rồi, bây giờ muốn trở lên để sửa (thêm bớt từ...) thì làm thế nào, ngoài cách dùng jogdial cuộn lên từng kí tự?
  6. taolatao

taolatao Thành viên

Được Like:
    22
    sao lại không mấy cái ảnh gif cài sẵn trong máy đưa ra wallpaper chạy rầm rầm đó bác. tôi up lên thử 1 cái các bác cài thử nhé

Các file đính kèm:

7. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bây giờ thì nó được rồi :D. Chẳng biết hồi trước tui thử thế nào mà nó đứng im chẳng cục cựa gì cả :confused:

Nhưng đó là đối với Flip Closed. Còn Flip Open hình như là không được phải không bác?
  8. Lightblue

Được Like:
    8,887
    1 câu hỏi nữa...

Đây thật ra là 1 câu hỏi của 1 bác nào đó (mà tui quên nick rồi):

Khi beam file từ máy (PC hay phone) sang P910i (qua bluetooth hay IR), thì vì bộ nhớ của P910i là 64MB, nên nếu send 1 file dung lượng bự hơn 64MB thì điều này không thể làm được...

Bác ấy hỏi, có cách nào (phần mềm nào) cho beam sang thẻ nhớ luôn không? Vì như vậy thì mới đủ chỗ...

Bác nào biết nhỉ? Ở đây không nói đến cách dùng cardreader.
  9. m4tr1x

m4tr1x Thành viên

Được Like:
    0
    Giờ tui muốn cài lại con P910i của tui, giống như PC thôi, xài lâu thì tui nghĩ cài mới sẽ chạy lẹ hơn.
    Tui chỉ muốn giữ lại danh bạ thôi, còn lại thì reset hết, các công đoạn tiến hành ra sao, bác nào biết thì chỉ dùm.
    Làm ơn hướng dẫn từng bước một, noob mà :hug:
  10. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Muốn giữ danh bạ, bác cài phần mềm SmartVCard vào để Export, sau khi làm máy lại xong, lại cài phần mềm đó lên rồi Import.

Format máy nhanh nhất là dùng jogdial khi flip đóng. Thao tác này sẽ trả về tình trạng ban đầu khi xuất xưởng của máy.