CSKH - giải đáp thắc mắc mạng Vinaphone tại đây

Thảo luận trong 'VinaPhone' bắt đầu bởi chauhungvnpt, 21 Tháng chín 2008.

1. breaking dawn

breaking dawn Thành viên

Được Like:
    51
    mặc định sau khi chuyển sang gói học sinh sinh viên sẽ được kích hoạt gprs/3G, dịch vụ MCA, Ringtune.
    nếu thuê bao bạn vẫn ko vào được internet, bạn soạn M0 off gửi 888, rồi soạn M0 on gửi 888
    kh mại 20k/tháng gprs/3G ko kiểm tra được (khoảng 14MByte). nếu muốn kiểm tra bạn gọi 9191 (200 d/phút)
  2. andree162

andree162 Thành viên

Được Like:
    0
    không phải là không vào dk internet mà là gần hết tháng rồi mà em vẫn chưa nhận dk dung lượng miễn phí nào cả!
  3. breaking dawn

breaking dawn Thành viên

Được Like:
    51
    làm sao bạn biết không nhận được dung lượng miễn phí nào cả! không có dung lượng miễn phí cho ban - thuê bao hs sv đâu! mà chỉ có 20k tiền vào mạng được trừ dần theo cước phí 15d/10kB, và 20k này bạn không tự kiểm tra được
  4. hungtt7

hungtt7 Thành viên

Được Like:
    18
    Chào các bác CSKH Vinaphone, các bác cho hỏi tý, tôi nhận được tin nhắn sau:
    Tôi cũng đang tính dùng ezCom đây mà không biết cụ thể chương trình này thế nào.
    Nếu tôi mua bộ kit 65k thì sẽ có 460k đúng không? vấn đề là phân bổ thế nào và điều kiện gì nữa?
    Thanks
  5. breaking dawn

breaking dawn Thành viên

Được Like:
    51
    mình có biết 2 chương trình km ezcom hiện giờ của vinaphone:
    - mua sim ezcom: kit 25k tài khoản ban đầu 30k và cộng 20k/tháng liên tục trong 12 tháng. kit 65k có 100k trong tk và cộng 30k/thángliên tục trong 12tháng. điều kiện nạp thẻ tối thiểu 10k trong tháng trước đó
    - mua sim và usb ezcom:
    Đối với khách hàng mua Bộ ezCom và kích hoạt trả trước, VinaPhone tặng 100.000 đồng/tháng (đã bao gồm thuế GTGT) vào tài khoản Khuyến mại 2, trong 7 tháng kể từ tháng kích hoạt. Thuê bao được dùng tiền KM để giảm trừ cước mua gói (hoặc chuyển đổi giữa các gói cước), và cước vượt gói (nếu có).

Đối với khách hàngsử dụng bộ ezCom trả trước chưa kích hoạt hoặc đã kích hoạt chuyển đổi sang dịch vụ trả sau, được miễn phí cước hòa mạng trả sau 15.000 đồng/thuê bao. Nhà mạng cũng tặng 100.000 đồng/tháng (đã bao gồm thuế GTGT) trong 7 tháng kể từ tháng kích hoạt.
    hungtt7 thích bài này.
  6. hungtt7

hungtt7 Thành viên

Được Like:
    18
    Cảm ơn bạn!
    Không thấy mấy bác support của vinaphone đầu rồi nhỉ, chẳng lẽ mở cái box này để khác hàng tự "chăm sóc" nhau hay sao.
    Mình muốn hỏi thêm chút không biết vinaphone có đầu số nhắn tin để báo tin rác không nhỉ. Dạo này hay nhận được rác của mấy thằng 87xx và 67xx quá. Mà thực ra không phải rác nữa mà có tình lừa đảo, ví dụ mình nhận được tin thế này:
    Tin nhắn được nhắn từ số máy +841234357291.
    Các bác thấy có bố láo không, những kiểu lừa kiểu này thì cũng không nhiều người bị mắc lừa nữa nhưng mà bực mình vì bị spam kiển này.
  7. vodka1908

vodka1908 Thành viên

Được Like:
    16
    @hungtt7 : chiêu thức không mới nhưng mà rất nhiều ng bị lừa.mình còn nhận được sms ghê hơn và kèm link vinaphone.ca nữa kìa.
  8. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    bác vinaphone cho tôi hỏi, máy điện thoại bàn nhà tôi bị quấy rối, có cách gì giải quyết ko
  9. LaMarguerite

LaMarguerite Thành viên

Được Like:
    14
    Tình hình là em có cái sim vina sắp hết thời gian khóa 2 chiều, đang tính nạp card để xài mà lu bu quá nên quên mất thế là sim bị hủy mất số.
    Giờ em mún làm lại sim đó được không? (vì số mới bị hủy cách đây 1 ngày thôi, và số đó đứng tên em)
  10. breaking dawn

breaking dawn Thành viên

Được Like:
    51
    Bạn cầm sim đó và chứng mình thư ra trung tâm cskh của vinaphone để làm lại ngay nhé.
    LaMarguerite thích bài này.