Cụ già 904sh đọ súng vs thanh niên sh01b...

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi Jimmii Khánh, 4 Tháng năm 2010.

1. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    có khi nào camera các bác đang show có vấn đề ko nhỉ?em cũng có cây 904 đây!!! chấp nhận là 904 thua sh01b nhưng hình ảnh em thấy các bác chụp có vấn đề....
  2. Jimmii Khánh

Jimmii Khánh Thành viên

Được Like:
    323
    nếu đọ súng về quay video thì hơi khó nhận xét nếu ban ngày thật...chứ buổi tối thiếu sáng thì sh01b vẫn đập cụ 904sh...
  3. laiquangtuan

laiquangtuan Thành viên

Được Like:
    52
    ảnh đẹp hay không phần lớn là do người chụp mà, chỉnh ev xuống chút là thấy khác nhau ngay, 904 vô địch thiên hạ.
  4. nguyenmaugiang

nguyenmaugiang Thành viên

Được Like:
    67
    thằng thanh niên tuổi đời 20 không khỏe hơn cụ già 70 thì hỏng hít bánh kẹo, ngô khoai.
    Dù sao thì anh bạn già vẫn là niềm tự hào của các member, dòng mới ra thì phải hơn rùi nhưng nhiều khi thanh niên sôi nổi quá lên máu chiến thường hay bị chạm mạch mà chết đột tử ha ha.
    Còn các cụ già cứ chiến đấu một cách chậm rãi và từ từ lại khỏe dẻo dai bền bỉ theo time.

chốt lại là con nào cũng có 1 sức mạnh của từng thời gian, so với nhưng năm 06 thì nó là vô đối tới nhưng năm 08.về sau các model mới thì .....

Sóng sau đè sóng trước, ke ke cũng giống như ngày trước dùng máy nhắn tin sau đó là call, sms => GPRS => 3G (video call, net ....)
  5. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    vẫn còn có nhiều bác thần tượng 904sh hơi quá nhỉ,sự thật thì phải chấp nhận,còn tình yêu ko thay đổi thì không sao .
  6. Jimmii Khánh

Jimmii Khánh Thành viên

Được Like:
    323
    chuẩn men luôn...tớ đang dùng 904sh đây này,t/y dành cho cụ ko thể chết đc nhưng cũng phải chấp nhận 1 sự thật phũ phàng là : cụ ko còn khoẻ để đọ sức vs thanh niên trai tráng nữa rồi...dù cụ có nhiều kinh nghiệm,hehe
  7. nguyenmaugiang

nguyenmaugiang Thành viên

Được Like:
    67
    cụ già nhiều kênh nghiệm quá ko truyền lại cho con cháu gì cả, về sau con cháu hình như kém khoản này khoản nọ, được mutil khỏe màn hình đẹp, to hơn đúng ko nhỉ :45::45::45::45::45:có 1 cái là cụ không truyền hết cảm hứng lại là tụi mày sóng kém cụ, không di truyền lại cho đời sau.
    hàng new thì thích chăn gối nhanh gọn rồi lại khăn gói ra đi tìm người tình mơi:013::013::013::013:
  8. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    chi thấy mọi khoản sóng(điều tất nhiên,nếu ko vì cái này chắc cụ cho về nghỉ hưu lâu rồi),còn nhiêu thì cụ 904sh lại phải gọi bằng cụ...... từ kiểu dáng đến tính năng....
  9. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310
    nói tóm lại là 904SH thua SH01B về tất cả rồi. Trừ cái zoom optical và sóng sánh thui...
  10. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    ra chỗ nào rộng hơn, test mấy ảnh phong cảnh đi anh, công viên hoặc lăng bác í. E test đã thấy 06a đã hơn 904sh rồi, nhưng ko phải 904sh nào cũng chụp như nhau đâu nhé, chất lượng camera của 904sh có sự khác nhau, có con chụp đẹp và có con chụp kém, thật lạ vì điều đó ( e kiểm chứng vì đã bán qua tay vài chục con 904sh rồi :D)