Cụ già 904sh đọ súng vs thanh niên sh01b...

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi Jimmii Khánh, 4 Tháng năm 2010.

1. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    tình hình 999sh sắp ra, và có zoom quang 3x, độ phân giải 14.1Mpx, chi CMOS thế hệ mới, màn hình full touch. hjx. Bà con chuẩn bị chạy đua tiếp
  2. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310
    vớ vỉn bác lại tung tin đồn nhảm rùi :D
    làm gì có 999SH, đến 950SH còn chưa có nữa là :))
  3. Jimmii Khánh

Jimmii Khánh Thành viên

Được Like:
    323
    cho a đặt hàng con này...giá cả có = con nouvo của chú hem ;))
  4. Jimmii Khánh

Jimmii Khánh Thành viên

Được Like:
    323
    đặt hàng cho a con này nhé,giá cả có = con nouvo của chú hem ;))
  5. [CT]_nick00

[CT]_nick00 Thành viên

Được Like:
    81
    Như bro nói là chất lượng camera 904sh có khác nhau nhưng cái đó là so sánh với hàng mới 100% hay là hàng đã qua sử dụng. Vì hàng qua sử dụng thì đúng là camera chất lượng khác nhau nhưng nếu là mới 100% mà khác nhau thì hơi lạ
    @chutheard: bro có thể chụp thêm nhiều loại phong cảnh để so sánh rỏ ràng hơn ko, thank chủ theard nhé
  6. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    sh01b này sóng tốt kg bạn,đang xài 920 tính đổi mà ngại sóng...
  7. Jimmii Khánh

Jimmii Khánh Thành viên

Được Like:
    323
    tốt lắm,rất chuẩn nữa là khác...vs điều kiện bác chỉ chụp ảnh quanh nhà,đừng vác ra đường là đc...;))
    ...đùa bác tí thôi,chứ sóng gió làm sao mà ngon = 920sh của bác đc,đã chấp nhận chơi đời cao thì cũng phải chấp nhận luôn chuyện sóng gió chập cheng...
  8. yutada

yutada Thành viên

Được Like:
    61
    Mình dùng SH-07A, mình thấy sóng khá ổn chạy về Củ Chi không mất, nghe, gọi good ^^, trong TP thì OKie.

@ Sh01b pin hơi yếu phải không bác, con mình pin sống khá lắm là hơn 2 ngày 1 tí là cắm sạch liền.
  9. thachquanam

thachquanam Thành viên

Được Like:
    28
    bác dùng được thế là quá lâu rồi. mình thì tối nào cũng phải cắm :( đêm đến là chỉ con khoang 10% thôi :))
  10. S H A R P

S H A R P Nick Vi Phạm

Được Like:
    456
    ko phải mới và cũ bạn ah....chính xác là máy sx theo tháng năm.trước đây có 1 mod đã trao đổi với mình về vấn đề này,904 chuẩn xác nhất là tháng 6/2006.
    dùng đt JP thì tâm lý là trước khi đi ngủ là cắm sạc........em thì đêm nào cũng cắm sạc!!!
    cho hỏi tí nha: bác dùng con màu gì vậy?em đang dùng màu trắng đây!!! ko biết màu nào là đẹp nhất nhỉ?