Cười đau bụng với dịch vụ Mfun của Mobifone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi nhokkonlonton91, 26 Tháng bảy 2014.

1. nhokkonlonton91 Thành viên

Hum qua em gọi lên tổng đài hỏi xem Mobifone có dịch vụ gì mà cung cấp về hình ảnh, clip, phim, nhạc, truyện, thơ.. vui nhộn, hài hước hay không được 1 em giọng ngọt ơi là ngọt giới thiệu cho dịch vụ Mfun.
    Em đăng ký xài thử ai ngờ hay lắm. Có cả nhạc chế nữa cơ các bác ạ. Mà lại còn được free 7 ngày đầu tiên khi đăng ký lần đầu nữa chứ. Các bác đăng ký xài thử xem thế nào. Một nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ các bác ạ :gach:
  2. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Quên không báo với mọi người cách đăng ký : Có gói theo ngày là C1 và gói theo tuần là C7 nhé. Để đăng ký thì mọi người soạn tin: DK_Tên gói gửi 9083 nha
    Chỉnh sửa cuối: 26 Tháng bảy 2014
  3. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Ôi dzào, tưởng dịch vụ gì chứ dịch vụ này mình đăng ký rồi. Hay lắm :) Cước phí dịch vụ cũng bình dân lắm: C1 : 1000đ/ngày, C7: 5000đ/7 ngày.
  4. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Thế là bác cập nhật thông tin nhanh hơn mình đấy, hum qua mới gọi mới biết đó chứ :(
  5. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Cũng bình thường ấy mà, dịch vụ này cũng mới cung cấp gần đây thôi nên nhiều người không biết cũng phải :look_down:, cái này có thể thông cảm được :look_down:
  6. huetrang

huetrang Thành viên

Được Like:
    2
    Nhưng nhớ là Để sử dụng DV qua wapsite và ứng dụng KH cần sử dụng điện thoại có hỗ trợ Real player, EDGE/3G và tương thích với các nền tảng Java, Brew, Symbian, Windows Mobile, iOS, BlackBerry, Android và Linux nhé .
  7. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Dịch vụ này mình xài qua rùi, cũng được đấy, cả nhà trải nghiệm chút đi!!!
  8. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    DỊch vụ này mình cũng đăng ký nè, sau khi đăng ký rồi có thể xem tất cả các nội dung miễn phí đó.
  9. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Còn nếu không đăng ký gói cước: được xem 5 nội dung miễn phí, sau đó tùy nội dung có giá từ 1.000đ - 5.000đ được ghi cụ thể tại từng nội dung đó nha
  10. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    Ủa thế mình vào xem có mất phí data không nhỉ?