Custom Firmware 3.1.2 & 4.0.1 cho 2G, 3G, 3GS, iTouch 2G - Non MC, Hacktivate (Update)

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thieuhc, 17 Tháng mười 2009.

1. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    http://support.gsm.vn/index.php?dir=iPhone/3GSfirmware/ của bác đó, nhớ cẩn thận những chú ý mà mọi người đã nói trước khi Up ;)
  2. greenwind007

greenwind007 Thành viên

Được Like:
    4
    máy mình iPhone 3GS F.W 3.1.2 custom baseband 4.26.08 giờ mình up bản custom này đc ko các bác ?
  3. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Được ... nhưng máy đang chạy tốt thì không cần làm. fw 3.1.3 không có gì đặt biệt cả. Bạn restore thì iphone sẽ xoá hết và mất công cài lại app.
    greenwind007 thích bài này.
  4. ironmask2501

ironmask2501 Thành viên

Được Like:
    0
    help help! e có con Ip 2G - 8Gb hiện nó đang bị hình cái cáp mà ko tài nào vào trong đc. em dịnh restore nó lại nhưng ko đc.! em cần bản FW 3.0 ( có tích hợp SSH,...) em down trên đường link của bác Thiệu về giải nén ra thì nó ra tùm lum 1 đống file!các bác giúp em vs! vs lại cho em hỏi bây h mà thay lại chip wifi thì khoảng bao nhiêu $. Thanks các bác.
  5. nichimon

nichimon Thành viên

Được Like:
    0
    Hi Bo cap
    Bạn cho mình hỏi :
    - Mình đang sài IP (2g) 2.2.1 bản bình thường , muốn sài bản Custom 3.1.2 này có thể up trực tiếp thành 3.1.2 từ itune không vậy ?
    - Bạn mình có máy 3gs 16gb , bị bệnh lúc thiếu wifi , re set thì lại thiếu 3g ( không vào mạng internet được) . Có thể up thẳng lên bằng Custom 312 này được không ?
    - Còn máy 3gs 32gb lỡ up lên 313 đen thui có làm gì được nữa không hay phải chờ thôi ?
    Cám ơn bạn nhiều nhé !O:)
    Nichimon
  6. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    1./ Được bạn ak !
    2./ 3GS nếu boot rom cũ thì có thể dùng FW Custom để Restore ! Bạn thử cài lại Blacksn0w RC2 trên Source GSM xem sao !
    3./ Cái này có thể tìm SIM activate máy rồi dùng Spirit JB máy xài đỡ :)
  7. ironmask2501

ironmask2501 Thành viên

Được Like:
    0
    hix ko có ai trả lời em àk? giúp em với!
  8. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    ironmask2501 thích bài này.
  9. ironmask2501

ironmask2501 Thành viên

Được Like:
    0
    anh cho em hỏi mấy cái FW này có tích hợp sẵn SSH vs một số cái nữa ko ak.? vì máy em hiện đang hỏng chip wifi. vs lại bây h thay chip wifi hết bao nhiêu $ hả anh?
  10. DeathSon0512

DeathSon0512 Thành viên

Được Like:
    0
    ^#(^ ko có Firmware Custom cho Ipod Touch Gen 2 sao

ai có Custom nhúng sẵn tất cả thì share em với nha