Custom Firmware 3.1.2 & 4.0.1 cho 2G, 3G, 3GS, iTouch 2G - Non MC, Hacktivate (Update)

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thieuhc, 17 Tháng mười 2009.

1. hailuan

hailuan Thành viên

Được Like:
    1
    cái đó dành cho macbook giống redsn0w cho windows.kiếm cái macbook đi rồi dùng pwntool đó tự build custom được đó
  2. khongcoten85

khongcoten85 Thành viên

Được Like:
    2
    Bác Thiệu cho em hỏi : cái custom đó có xài được cho 3G world đã JB có ban 5.11.07 không vậy, em resore xong ngon lành mỗi tội vào nó không có sóng, vào wifi cũng không được luôn, tình hình là phải restore bằng FW 4.0 gốc của apple sau đó JB thôi vậy, mà em lại không muốn lên ban cao hơn hizz
  3. hailuan

hailuan Thành viên

Được Like:
    1
    bạn cứ làm thử đi.hixhix.để chiều tối đi qua cơ quan lấy cái macbook về dùng pwntool 4.0.1 làm lại thử xem.điên thiệt.giờ cho đắp chiếu luôn
  4. nam_72

nam_72 Thành viên

Được Like:
    17
    Đã up 4.0 cho 3GS chạy ổn cám ơn Thieu.bocap nhiều
  5. unicode

unicode Thành viên

Được Like:
    8
    bản 4.0 cho 3GS rất ổn , chỉ bị lổi iBook thôi. Ngồi nghiên cứu đợi bản custom mới fix lổi này của bác thieu.bocap chứ mình không có điều kiện xài MAC ^^
  6. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Đã Upload bản fix lỗi iBook, mọi người download ở post #1
    deptraingheo, unicode and FeandMo like this.
  7. unicode

unicode Thành viên

Được Like:
    8
    cám ơn bác thieu.bocap ,em đang down lạo đây
  8. pthanhvan

pthanhvan Thành viên

Được Like:
    0
    tình hinh là mình xài máy 3g world 3.1.3 jb bằng spirit. Giờ muốn up custom 4.0 này thì phải làm sao vậy các bạn? mình không rành vì mới dùng iphone, đọc cũng chưa hiểu lắm. Cảm ơn các bạn. (mình dùng windows, ko có mac)
  9. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Đọc lại điều kiện ở post #1
  10. ZoenChina

ZoenChina Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn bài viết của Bác Thiệu, đã update được FW 4.0 cho 3G(s) Lock của em rồi, Update qua WinXP 2003 ạ :)) sướng phết ....