Custom Firmware 3.1.2 & 4.0.1 cho 2G, 3G, 3GS, iTouch 2G - Non MC, Hacktivate (Update)

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thieuhc, 17 Tháng mười 2009.

1. greenwind007

greenwind007 Thành viên

Được Like:
    4
    sao mình sync ebook .pdf vào iBook view không đc vậy các bác :(
    Help mình với
  2. viplaanhdo

viplaanhdo Thành viên

Được Like:
    0
    Bác thieu.bocap với bác Dtube làm ơn giúp em vấn đề này. Máy em 3Gs old bootrom chạy iOS4 custom, sau ngày đầu tiên chạy thì pin cũng tạm ổn so với bản iOS4 GM nhưng sau 1 vài ngày thì đến đêm qua e sạc đầy pin sau đó rút sạc ra thì sáng dậy mất 32% (Call Time là cũ vì đêm e ngủ không call nhé)
  3. dantexxl

dantexxl Thành viên

Được Like:
    2
    Bao giờ thì có custom FW 4.0 cho iPhone 2G hả các bác? :(
  4. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Sắp có :)) sửa lại firmware 3.1.3 cho giống với OS4 :))
  5. open_up

open_up Thành viên

Được Like:
    0
    cái iphone 3g của thằng bạn, lúc trước mang ra ngoài cho người ta cài fw 3.1.2 nhưng ko biết jailbreak bằng công cụ nào. a Thiệu cho hỏi có cách nào nhận biết không.
  6. vuminhman

vuminhman Thành viên

Được Like:
    3
    không có fw bản world hả anh ?
  7. deptraingheo

deptraingheo Thành viên

Được Like:
    0
    máy của mình 3gs 32g lock CFW 3.1.2 BB 4.26.08 đã up thành công mỹ mãn lên CFW4.0 thks mr Thiệu nhiều.....
    Ah...Winterboard bản mới nhất trong Cydia đã tương thích với OS4.0 rồi nhé....
  8. hailuan

hailuan Thành viên

Được Like:
    1
    Mã:
    Nếu vậy sao bác kô down lun bản kô dùng multitasking đi [IMG]http://www.gsm.vn/forum/../images/smilies/yahoo/22.gif[/IMG]
    bản k multitasking thì không có wallpaper cho homescreen
  9. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    3G thì có gì đâu mà phải ngợi :D Bạn cứ thử restore custom OS4, không được thì vẫn có thể restore lại FW gốc rồi dùng Redsn0w hoặc blackra1n để Jaijbreak sau đó lến custom OS4...
  10. ortho

ortho Thành viên

Được Like:
    46
    Bác Thiệu cho em hỏi, bản Custom Firmware 4.0 phiên bản World cho iPhone 3GS này có nâng BB không vậy bác. Tại máy em 3gs lock boot thấp muốn lên iOS4 nhưng không muốn Hackactive sợ bị lỗi Youtube, nên định sài bản cho máy W không hackactive nhưng lại sợ bị nâng BB.