Thảo luận [Customer Care] DVKH Beeline, giải đáp thắc mắc, khiếu nại về DV.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 5 Tháng mười một 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. alwayssmile

alwayssmile Thành viên

Được Like:
    0
    uk, nhưng mà ở vĩnh phúc chỉ có mỗi chộ đó là công ty ủy quyền của beeline thui ak, bạn xem cái này nè http://beeline.vn/content/418-Cua-hang-uy-quyen.aspx
  2. dungthichngoc

dungthichngoc Thành viên

Được Like:
    0
    mình đang dùng gói tỷ phú 1, cách đây khoảng 3, 4 tuần, mình có nạp 100k và đc + 100k vào tk thưởng.Sau đó khoảng 2 tuần mình kiểm tra thì tkc bị trừ 5000, tkc =95000, mấy ngày sau mình kt tkc còn hơn 93k (số lẻ mình không nhớ), h kt tkc thì còn 92600.Vậy không hiểu beeline trừ vô lý những khoản trên là khoản gì?....? Trong khi đó mình có dk gói sms ko giới hạn, tk phụ của mình h còn 62505. Mong BQT beeline xem xét và giải thích tại sao mình bị trừ những khoản vô lý đó?....
  3. anhhungbachkhoa

anhhungbachkhoa Thành viên

Được Like:
    23
    Đó là dịch vụ nhạc chờ, mỗi ngày dịch vụ nhạc chờ sẽ trừ 300 đồng vào tài khoản chính. Bạn hủy dịch vụ nhạc chờ đi là được nhé
  4. hienbatuoc

hienbatuoc Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi là mớ đây em có đăng ký các dịch vụ game va nhạc chuông Hot của 169 nhưng bây giờ muốn hủy dịch vụ thì không biết phải làm sao nên mỗi lần nạp tiền thì cứ bị trừ hết ! ai biết cách nào để hủy xin giúp em giùm !
    số sim : 0995070859 tks
  5. nhatchu

nhatchu Thành viên

Được Like:
    14
    Huỷ nhạc chuông, bác soạn: HUY RING<thể loại> gửi 168
    Huỷ game: HUY GAME<thể loại> gửi 168
  6. danny_ho

danny_ho Thành viên

Được Like:
    4
    beeline giải đáp mình chỗ này chút.
    mình dùng tỉ phú 1 tới ngày phải nạp 20K để gia hạn gói tỷ phú.
    mình nhận được tiền từ chức năng chuyển tiền của số máy khác tới số của mình có coi như là nạp tiền trực tiếp không?
  7. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Chào bạn,
    Bạn cũng có thể nhận tiền từ thuê bao khác thay vì nạp bằng thẻ cào vật lý nhưng thuê bao chuyển tiền cho bạn phải là những thuê bao đại lý, đã đăng ký làm đại lý với Beeline, còn thuê bao bình thường thì không được chấp nhận bạn nhé.
    Best Regards.
    Gtel Mobile.
  8. biheo_dn

biheo_dn Thành viên

Được Like:
    0
    E muốn đăng kí t.tin thì phải đến đâu

Nội dungE muốn đăng kí t.tin thì đến đâu.e ở đà nẵng. Tớj ửa hàng ủy quyền 03 Hoàng Diệu không thấy hoạt động ạ.Mong được trả lời sớm
  9. vovinam

vovinam Thành viên

Được Like:
    4
    :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/
    "Vì công nghệ Beeline sử dụng là 1800 Mhz (tương đương 2,75G)"
    Công nghệ 1800MHz là công nghệ j hả bác Beeline VN. GSM 900MHz không nâng cấp lên EDGE được ah?....
    "Tốc độ trung bình, và chính xác mà chúng tôi đưa ra, theo số liệu chúng tôi kiểm chứng, kiểm tra tại nhiều khu vực là:
    - Tốc độ bình thường: 40 kilobyte/s.
    - Tốc độ nhanh nhất vào giờ rỗi: 144 kilobyte/s.

"Công nghệ 1800MHz" của Beeline mà đạt được tốc độ "144 kilobyte/s" " thì đúng là "Mobile Internet (EDGE) của Beeline là nhanh nhất trong các mạng gsm" trên toàn thế giới rồi.
    ;));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));));))
  10. Beeline VN

Beeline VN Thành viên

Được Like:
    95
    Chúng tôi đã đo kiểm nhiều khu vực, và thực sự bản thân người dùng cũng có cảm nhận như vậy.
    Vậy cho chúng tôi hỏi bạn đã sử dụng dịch vụ EDGE của Beeline chưa mà phát biểu vậy?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.