Thảo luận [Customer Care] DVKH Beeline, giải đáp thắc mắc, khiếu nại về DV.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 5 Tháng mười một 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ty Phu

Ty Phu Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn CSKH Beeline nghỉ hưu để bạn CSKH Gmobile trẻ sắp ra :-*
  2. Lobby Fam

Lobby Fam Thành viên

Được Like:
    0

Bỏ Beeline/Gmobile để chuyển qua "better service suppliers" nào pà kon. Beeline ỏ Gtelmobile bullshit wá xá chẳng làm gì cũng bị ăn cắp trắng trợn (Các bạn cứ check account: *101# 10phút mỗi lần là thấy tiền bị mất liền 'số tiền tuy ít nhưng lấy số tiền bị đánh cắp đó x số phút trong ngày x tất cả mạng hiện hữu 'khủng'-Tắt GPRS để kiểm tra nhé)
  3. taiquy1985

taiquy1985 Thành viên

Được Like:
    0
    Làm sao để hủy dịch vụ tin nóng của 169 được vậy các bạn! Thật điên tiên với cái thằng này quá!
  4. vn_1068

vn_1068 Thành viên

Được Like:
    259
    Hủy đăng ký, soạn HUY NONG gửi tới 168
  5. regone

regone Thành viên

Được Like:
    13
    Xin hỏi giá cước cuộc gọi gói BigZero là bao nhiêu ạ?
    Em xem trên website là 1350đ/phút. Tổng đài trả lời tự động 199 lại nói là 1199đ/phút. Vậy đâu là thông tin chính xác? Đề nghị Gmobile kiểm tra và sửa lại thông tin chính xác, nhất quán, rõ ràng
  6. vn_1068

vn_1068 Thành viên

Được Like:
    259
    Rất xin lỗi bạn vì tình trạng trên. Hiện tại Gmobile vẫn đang cung cấp gói cước Big Zero 099 và 0199 với giá trị vô định. Giá cước sẽ là:
    + Cuộc gọi đến số của Gmobile
    0 VND/phút - kể từ phút thứ 2 của cuộc gọi
    1350vnd cho phút đầu tiên & từ phút 21
    + Cuộc gọi đến mạng khác
    1350 VND / phút.

Như bạn nghe trên hệ thống trả lời tự động 199 thì đó là giá cước của gói Big Zero cũ của thương hiệu Beeline VN trước đây bạn ạ.
  7. anquang

anquang Thành viên

Được Like:
    114
    Em mang sim dùng đã lâu, khai 10 số thường gọi đi gọi đến rồi để thay đổi thông tin cá nhân vì mua sim rác ngoài cửa hàng. Làm đủ thủ tục rồi mà gửi TTTB tới 1414 vẫn là thông tin người khác?....

Không biết có vấn đề gì không. Em sẽ PM số của em cho bác CSKH của Beeline ở đây.
  8. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào các bạn trong topic, như chủ Topic đã thông báo, topic của Beeline đã đóng và được thay thế bằng Gmobile với topic <Gmobile "Hỗ Trợ và Chăm Sóc Khách Hàng"> tại <http://gsm.vn/f615/gmobile-ho-tro-va-cham-soc-khach-hang-293181/> để hỗ trợ các bạn. Có câu hỏi, thắc mắc gì các bạn vui lòng gửi vào chủ đề <Gmobile "Hỗ Trợ và Chăm Sóc Khách Hàng"> để được đại diện CSKH Gmobile xử lý kịp thời nhé. Xin cảm ơn!
  9. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn, bạn vui lòng goi 199 hoặc gửi email về DVKH[MENTION=420984]Gmobile[/MENTION].vn cung cấp thông tin thuê bao, địa điểm đăng ký lại để chúng tôi kiểm tra và hỗ trợ bạn.
  10. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào các bạn trong topic, như chủ Topic đã thông báo, topic của Beeline đã đóng và được thay thế bằng Gmobile với topic <Gmobile "Hỗ Trợ và Chăm Sóc Khách Hàng"> tại <http://gsm.vn/f615/gmobile-ho-tro-va-cham-soc-khach-hang-293181/> để hỗ trợ các bạn. Có câu hỏi, thắc mắc gì các bạn vui lòng gửi vào chủ đề <Gmobile "Hỗ Trợ và Chăm Sóc Khách Hàng"> để được đại diện CSKH Gmobile xử lý kịp thời nhé. Xin cảm ơn!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.