Xin giúp Cydia không sử dụng được - Cách sửa Cydia

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi phuck3, 16 Tháng mười hai 2008.

1. kienbd

kienbd Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi cũng bị lỗi như vậy. Máy tôi đang dùng OS4 loại 3GS> Hiện tại bây giờ không thể nào dùng được Cydia
  2. nguyen.truong89

nguyen.truong89 Thành viên

Được Like:
    1
    Cái đấy cũng đơn giản thôi mà. T ra tiệm chỉ 1 tí là ổn. Bạn có thể đến 234 Hoàng Quốc Việt, Hà Nội. Ở đấy sửa chữa rất là chuyên nghiệp, có rất nhiều đồ quý hiếm. sửa máy thì khỏi chê luôn, phần cứng, phần mềm ok tuốt. hình như bệnh gì ông chủ cũng sửa được. có phần mềm của rất nhiều loại máy. unlock pro. nói chung là bạn sẽ không thất vọng đâu.
  3. lekimart

lekimart Thành viên

Được Like:
    0
    anh cho em hỏi sao em làm đến bước nầy thì nó hiện ra bảng thông báo như thế nay:-?:-?[​IMG]
    . Mong được anh giúp đỡ. Thân,
  4. votinhhan

votinhhan Thành viên

Được Like:
    0
    cydia của mình ko hiểu sao vào vẫn bình thường,các tab và download vẫn ok,nhưng chỉ duy có mục Pakages là vào cái bị văng luôn có ai biết cách xin chỉ giúp.đã 1 lần bị lỗi và làm theo 1 bác là cài bản mới nhất vào là đã đc,nhưng hnay thì.....pos tay
    chỉ duy có mục Pakages là vào cái bị văng luôn
    có bác nào biết xin chỉ giúp.
    thánk all.!
  5. saranghata

saranghata Thành viên

Được Like:
    0
    Cách của bạn hoayeuxinhxinh, làm thế nào để đưa 3 file đó vào iphone được? Iphone của mình ko có đường dẫn var\root\media\Cydia\AutoInstall
    Đoạn bôi đen phía sau tìm ko ra. Và nếu copy vào iphone xong thì cài kiểu gì?
    Mình gà nên ko biết cách làm. Xin cám ơn ai tận tình chỉ dẫn.
  6. tenchu_712

tenchu_712 Thành viên

Được Like:
    1
    cho mình hỏi mình đang xài bt nhỡ cái Nocyfresh làm crash luôn cydia

vậy là mình lấy redsn0w cái lại cydia luôn

nhưng hiện giờ tất cả các phần mềm đều vẫn sử dụng được nhưng nó ko hiện lên trong package của cydia nữa, có cách nào sửa lại ko nhỉ ....
  7. Palkia_pearl_pro

Palkia_pearl_pro Thành viên

Được Like:
    1
    Phần mềm Cydia của mình lúc vào chờ hoài nó cứ Loading data thui ko vào được đã thế còn mất hết tất cả các phầm mềm bên trong nữa:-?ai giúp mình với là mem mới nên ko bik nhiều:)
  8. hobay

hobay Thành viên

Được Like:
    7
    Set quyền cho cydia í mà, tốt nhất dùng wíncp xóa tất cả các source, trừ source gốc của saurix. xong kết nối wifi add lại từ đầu

---------- Post added at 09:23 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Còn các đơn giản nhất là Restor lại FW nó cũng giống như PC vậy thôi, dùng lâu ngày nhiều chương trình cùng chạy thường xung đột phần mềm
  9. Ni571978

Ni571978 Thành viên

Được Like:
    0
    Tình trạng máy IP4S vào Cydia bị lổi.Xin các cao thủ giúp đở.Thanks
  10. Fallen

Fallen Thành viên

Được Like:
    29
    Thông báo nói rõ ràng thế rồi mà bác, nó là package phải mua hoặc cần sử dụng 1 package phải mua để cài nên không được thôi, chắc là down ở source chưa thuốc, chọn source đã thuốc rồi sẽ hết thông báo đó.