Đã có tiếng Việt cho UIQ3

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Bhthuan, 29 Tháng tư 2008.

1. pmson775

pmson775 Thành viên

Được Like:
    1
    Tiếng việt làm gì cho nó dài dòng lũng cũng.Em chỉ cần pro nào fix được cái font tiếng việt cho nó lớn hơn là tốt rồi.để dọc tiếng việt thôi.
  2. anhbida

anhbida Thành viên

Được Like:
    172
    KPD là 1 chương trình cần thiết mà 50K chẳng mấy ai mua, huống gì phần mềm TV này thực ra ko cần thiết. Những ai đã sài P990i gần 1 năm như mình chắc cũng ko điên bỏ 200k để có TV.
  3. loithuxua

loithuxua Thành viên

Được Like:
    19
    Tiếng Việt đúng là có tiện lợi cho người dùng giỏi tiếng Pháp/Hoa, nhưng em thì không thích nó chút nào, tiếng Anh đọc là hiểu và thấy rất tự nhiên chứ còn tiếng Việt mấy tay nhà mình dịch ra buồn cười nghe ngố nên thôi, em cũng đồng ý với ý kiến phía trên là bộ font hiễn thị và bộ gỏ TV là ok.
  4. hai_lua_t2

hai_lua_t2 Thành viên

Được Like:
    0
    Cài Tiếng Việt làm gì vậy mấy pro 8-}??? Tiếng Anh xài không sướng hơn không. Vừa mất tiền lại vừa mất tính chuyên nghiệp.
  5. Yesterdayvn

Yesterdayvn Thành viên

Được Like:
    0
    Mọi người có thể chỉ cho tôi chỗ chạy lại phần mềm cho SE P990i ko?Tôi mới vào sg nên không biết đi cài ở đâu cả.#-o
  6. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    chán các ông quá!!!!!!!!!! nhiều diễn đàn (mobile) việt free các ông lại đi nhặt lấy về kinh doanh với anh em, nhưng người như vậy nên ra khỏi diễn đàn để trong sạch văn hoá!
  7. only_love911

only_love911 Thành viên

Được Like:
    0
    Người việt nam ' Cần cù chịu khó " :> mà các bác . Nếu bác nào có " Thịnh tình " cài cho P1i được thì Contact cho em với nha .
    Cheer !
  8. hhn

hhn Thành viên

Được Like:
    83
    Trước hết là cám ơn các bác đã có công tìm hiểu và Việt hóa cho UIQ3, về phần tui thì tui vẫn thích dùng Tiếng Anh vì thực tế có nhiều phần mềm ko những trên Mobi mà trên PC khi việt hóa dịch lại rất khó hiểu và ko đủ nghĩa. Nhưng dù sao cũng cám ơn các vì với nhưng người mới dùng mobi và ko rành Tiếng Anh thì thật sự là rất có ích đó!

Bác này nóng tính quá:-ss. Ở đây anh em là học hỏi và trao đổi thôi mà, còn vấn đề trong sạch văn hóa như bác nói thì có vẻ là hơi quá đó :)
  9. huynhtin

huynhtin Thành viên

Được Like:
    0
    :-?trời cùng diễn đàn không giúp nhau còn tính tính tiền nữa vậy đâu còn là diễn đàn GSM nữa
    :-?
  10. smiler

smiler Thành viên

Được Like:
    0

Điển hình của kinh doanh theo kiểu ăn cắp.