Đã có tiếng Việt cho UIQ3

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Bhthuan, 29 Tháng tư 2008.

1. Thanhbidvag

Thanhbidvag Thành viên

Được Like:
    51
    P1i sách tay cài tiếng việt được không vậy các Bác?
  2. smiler

smiler Thành viên

Được Like:
    0

P1 sách tay lần P990 cài được và hoàn toàn miễn phí.
    Đừng để người khác lợi dụng kinh doanh nhé bạn.
    Thân.
  3. tuanhuynhhoang

tuanhuynhhoang Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nói sai rồi nhé. Tuần rồi mình đến ANNA hỏi thử để cài tiếng Việt cho cái P990i xách tay của mình, nó đòi 200k đấy.
    Mình lên trang web của SonyEricsson của Việt Nam thấy có cho tải miễn phí rất nhiều ngôn ngữ, mà hok thấy ngôn ngữ Việt Nam. Thấy buồn cho VN quaaaa....(?!)
  4. donhatlinh

donhatlinh Thành viên

Được Like:
    0
    Hí hí............=D>=D>=D> Bác linh_N70 nói hay quá.Cho tràng vỗ tay nào pà con
  5. Ryza

Ryza Thành viên

Được Like:
    0
    Thật là bực mình với chủ Topic này. Lợi dụng sự thiếu hiểu biết của người sử dụng mà kinh doanh lấy tiền!
    Theo mình nghĩ nên lấy 50k gọi là tiền công cho anh em vui vẻ thôi.
    Chứ bản mod tiếng Việt cho các máy dòng UIQ trên các diễn đàn chia sẻ đầy ra đó. Các bạn chịu khó mày mò vài tiếng là có thể tự cài được.
  6. chulinhchi

chulinhchi Thành viên

Được Like:
    1
    cùi bắp mới dùng tiếng việt, miễn phí thì còn xem lại
  7. nuhonngatngay8x

nuhonngatngay8x Thành viên

Được Like:
    16
    tập dùng tiếng Anh cho nó quen đi, máy ko phải VN sản xuất, xài tiếng Việt nó ko sành điệu:>
  8. bshieu2005

bshieu2005 Thành viên

Được Like:
    2
    bản tiếng việt cho FW R6G04 của máy P1 mình tải từ PDA Việt (đương nhiên là Free) thấy cũng ổn định, có điều tốc độ máy chạy hơi bị chậm hơn khi chưa cài.
  9. tuanhuynhhoang

tuanhuynhhoang Thành viên

Được Like:
    0
    Theo mình được biết thì tiếng việt cho P990i hiện giờ có 2 nguồn. Một là của ANNA, một là của ae Tinh Tế do Doan Anh Tài khởi xướng. Nếu các bạn nói đến vấn đề "yêu phần mềm việt" thì hãy đến ANNA để cài một bộ ngôn ngữ Việt với chi phí là 200.000 đ. Nếu bạn thích tìm hiểu, nghiêng cứu, chinh phục con P990i của mình thì hảy sử dụng bộ tiếng Việt của Doan Anh Tai. Đây là bộ tiếng Việt hoàn toàn miễn phí, tuy nhiên nó đòi hỏi bạn phải có chút ít kinh nghiệm về cài đặt phần mềm.
    Sử dụng tiếng Việt Hay tiếng Anh là do ý thích của mỗi người. Nếu bạn đã giỏi tiếng Anh, hoặc đã quen sử dụng tiếng Anh trên máy vi tính rồi thì bạn nên sử dụng tiếng Anh luôn cho tiện. Ngược lại, đối với những bạn khác thì bộ ngôn ngữ tiếng Việt sẽ giúp các bạn dễ dàng chinh phục "dế yêu" của mình hơn.
    Một điều mình thấy rất lạ là ở những diễn đàn khác thì họ thảo luận tiếng Việt rất sôi nỗi, công khai và không thấy nói về tiền. Còn ở đây thì tiếng Việt có vẻ bí mật quá...:-****
  10. vanhanhdd

vanhanhdd Thành viên

Được Like:
    66
    không biết sài tiếng việt thì có bị lỗi phần nào không, có anh em nào sài chưa post ý kiến lên anh em tham khảo với.