Đăng ký gói MIU, BMIU, M25, M50, M120, MAX10, MAX30 của Mobifone giá rẻ

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi anh_sao_dem_92, 11 Tháng mười 2014.

1. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    máy gói khuyến mại theo ngày ấy có nhiều dung lượng sử dụng thật , thích hớp với mấy bác dùng nhiều, em thì khoái dùng gói tron gói hơn, truy cạp thoải mái không lo phát sinh cước[/QUOTE]
  2. binhminhdenmuon123

binhminhdenmuon123 Thành viên

Được Like:
    1
    mấy gói max có hạn sử dụng theo gói MI không giới hạn bạn đang sử dụng nếu ko sử dụng hết dung lượng cũng không đc cộng dồn đâu ạ
  3. gameover999

gameover999 Thành viên

Được Like:
    1,806
    Chắc chắc là sẽ dùng hết được ấy mà, xem thêm vài tập film là hết ngay :)
  4. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Mới cả dù sao cũng đăng kí rồi, để đỡ lãng phí thì nên xài hết dung lượng đúng ko ak? Thường mình đăng kí MAX30 cũng chẳng bh để thừa dung lượng cả.
  5. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    nhưng nếu như bạn không dùng hết số MB truy cập của gói MAX30 này thì cũng không được bảo lưu sang chu kì tiếp theo đâu nhé mà sẽ huy tại thời điểm gia han gói trong chu kì tiếp theo
  6. bmmb

bmmb Thành viên

Được Like:
    4
    D83 dùng thích thật nhưng lại không được kéo dài nhỉ, đến hôm nay là ngừng khuyến mại rùi.
  7. wingsteam

wingsteam Thành viên

Được Like:
    8
    khuyến mại dịp 83 thôi mà, sắp tới 30-4 1-5 biết đâu lại có khuyến mại nữa thì sao nhỉ
  8. Pattaya

Pattaya Thành viên

Được Like:
    3
    Đang muốn đầu tư gói cước dài hạn mà nghe thím nói làm tớ hoang mang quá.
    Vậy có nên đăng ký gói dài hạn không hả thím, nhiều KM thật nhưng thời gian triển khai hơi ngắn, bây giờ mà đăng ký gói dài hạn lại có các KM khủng như KMIU90, KM120, KBMIU thậm chỉ hơn nữa thì tiếc lắm.
  9. binhminhdenmuon123

binhminhdenmuon123 Thành viên

Được Like:
    1
    bác yên tâm đi gói dài hạn nhiều gói gần như gấp đôi gói bình thường rồi còn gì, có khi hơn cả khuyến mại ấy chứ
  10. tieuthukieuky2801

tieuthukieuky2801 Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rùi đó ví dụ gói 12MIu thì tốc độ 1 chu kỳ là 1.200 MB con gói MIU thông thường có 600MB gấp đôi còn gì