Danh sách những ứng dụng trên Cydia Source của GSM!

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi thieuhc, 14 Tháng mười một 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Tôi cũng mất khá nhiều thời gian như bạn nhưng sau đó cũng làm đc và cực kỳ đơn giản . Trước tiên Iphone của bạn phải có openssh, GNU (down và install trên cydia) và quan trọng là Iphone và PC cùng kết nối với 1 nguồn wifi. Bạn vào iphone xem địa chỉ IP của wifi bạn nhận đc là gì, chắc hơn trên PC bạn dùng lệnh PING để xem PC có thấy Iphone kg. Các bước như trên đã đầy đủ bạn mở Putty lên và làm theo hướng dẫn 100% sẽ connect.:)
    kienbd thích bài này.
  2. mafiatiensinh

mafiatiensinh Thành viên

Được Like:
    2
    nằm trong chỗ chứa ringtone gốc. nó rải ra ở trong đó. bác mò tìm nhé.
  3. hopsing

hopsing Thành viên

Được Like:
    15
    Xin hỏi là những ứng dụng trên có work(good) cho iphone4-4.0.1 không?**** hay chỉ tuỳ ứng dụng thôi?

Cám ơn
  4. nlc

nlc Thành viên

Được Like:
    19
    cho mình hỏi : cài iBlackList vào máy rồi làm cách nào xóa chương trình này ra khỏi máy? các ứng dụng khác xoá được mà cái này nó không cho xoá phải không?
  5. soloco7

soloco7 Thành viên

Được Like:
    0
    Help ! Sao trong GSM game cua minh chi co vai game ko du nhu trong danh sach vay? h phai lam ntn?
  6. caveman3000

caveman3000 Thành viên

Được Like:
    1
    minh dang sai iphone 3gs phien ban 4.0.1 va minh da cai themestore nhung minh vao gsm.vn de tai theme ve thi o tai duoc cai nao het , ban nao biet chi giup minh voi nhe cam on nhieu lam . cam on truoc nha
  7. the_manu

the_manu Thành viên

Được Like:
    0
    mình xài itouch 2g, lúc trc xài iOS 4.0 thì vào gsm cài theme xong thì các app hiện lên theme hết. vd: aqwoah
    bây h mới restore lại, vẫn dùng 4.0 nhưng vào cài theme thì app dc app k. safari, youtube thì dc còn lại thì k
    nó bị zậy là sao, và cách chữa
    thanks!
  8. kupinpen

kupinpen Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi vào cydia ko thấy danh sách game như trên
  9. voipersi

voipersi Thành viên

Được Like:
    0
    thankssssssssssssssssssssss
  10. leehyuntung

leehyuntung Thành viên

Được Like:
    1
    đợt trước có cài tool fix vào facebook trên Safari cho mạng EDGE, nhưng giờ vào lại tìm ko thấy chỉ có mỗi tool fix cho mạng 3G. Ai có share cho mình file deb của tool fix vào facebook trên Safari cho mạng EDGE với, nếu có cả tool fix cho wifi càng tốt :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.