David Siorpaes RingRing - Phần mềm nháy máy hơi lạ

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI VÀ TIN NHẮN' bắt đầu bởi Hà Anh Thiện, 22 Tháng hai 2009.

1. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    ko thấy gì là sao?bạn nói cụ thể đc ko?
  2. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    bạn cài chương trình mà mình up link ở link này nha, ngoài pm nháy máy, còn có nhiều chương trình khác nữa
    (16 in 1 Python apps_ứng dụng tổng hợp các ứng dụng chạy trên nền python_việt hoá):);))
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?ygnzjjc1wmy
    loithan19 thích bài này.
  3. hoangvinhkhang

hoangvinhkhang Thành viên

Được Like:
    0
    anh ơi ! em sài N72 em đã chep nhieu python rùi nhưng chưa co python nào có thề tự động cúp ( o.s)máy khi bên kia bắt máy.anh nào có up lên dùm em nha.thank hay có biện pháp nào hay giúp đỡ em nha
  4. NGVCUONG

NGVCUONG Thành viên

Được Like:
    0
    N6680

Ban ỏi minh cài python for_1_3_15_2ndEd.rar có chạy đc cho pm nháy máy ko, minh ko cài đc các bản 1.42 và 1.45 mà bản nháy máy của ban chỉnh sửa trên mình tải về giải nén cũng ko cài đc toàn đuôi .rar mình dùng 6680. Ban hướng dẫn cho mình với nhé cài đầy đủ python,ScripShell nhé .THANHK ban trc
  5. ashengne

ashengne Thành viên

Được Like:
    0
    hay quá !nhưng mà các bác ơi lam thế nào để chọn nháy theo bao nhiêu lần mình thích hay là bao lâu thì nó nháy 1 lần.nố cứ chạy 1 hồi như thế mà chẳng thấy ngừng gì cả.tối nháy xong.sáng ngủ dậy ăn đập chết
  6. ndt7899

ndt7899 Thành viên

Được Like:
    0
    Không xài được cho s60_v3 sao các bác?
  7. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    Đây là box dành cho S60v2 bạn nhé.
  8. dindin

dindin Thành viên

Được Like:
    8
    E đã test thử mấy lần,lần nào cũng bị mất tiên cả :)).1 lan gọi cho Viettel,1 lần Vina, 1 lần máy p900 dùng Viêttel, 1 lần SE w395 Vina.
  9. Quangduy92

Quangduy92 Thành viên

Được Like:
    0
    O day co ai dung 3230 khong vay cho lam quen voi .
    Nhắc nhở lần 1.
    Gõ tiếng Việt có dấu khi gửi bài viết.
    Tái phạm là lên bảng phong thần nhé.
  10. nuocmarong

nuocmarong Thành viên

Được Like:
    0
    Scripsheel thì đương nhiên phải cài rồi,Modlpack thì cũng nên cài nốt vì 1 số ứng dụng trên nền python phải cài Modulpack mới có thể chạy đc bạn ah <+++ mình xài n72 ,search mấy cái phần mềm đó rồi cài vào máy rồi mà vẫn ko chạy dc ứng dụng python là sao?nhấp vô là nó văng ra.bạn cho mình xin các sotf đầy đủ để chạy dc python đi.với lại mình cài font rồi mà nó vẫn bị lỗi tiếng việt.nếu dc thì hướng dẫn cụ thể tí.mình cài tùm lum mà chẳng hiểu j` hết.hix. thanks pác .post ở đây hoặc gửi sotf wa imeo cũng dc. phieudu22386@yahoo.com