Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhung123tungabc

nhung123tungabc Thành viên

Được Like:
    0
    tớ dã hack thành công bằng HElo rồi tớ cũng đã hack . instar dc game n-gage rồi , nhưng khi vào game thì bị báo lỗi, có game vào dc hản trong game rồi chọn Play rồi thì bị bay ra ngoài .... tớ thấy mọi người bảo bị như thế thì phải cài Phần mềm SECMAN rồi chọn cái gì mà OFF hay ON đó rồi vào game mới chơi dc . tớ nhớ là cài đặt sec man ở dòng đầu tien .... rồi tớ cài SECMAN vào N82 nhưng khi vào cái chỉnh cài đặt đó thì nó báo lỗi , tớ dịch lỗi đó ra là : bạn phải di sét lại thiết bị hoặc đại loại như thế hix hix. Hiện TẠI tớ ko dc chiến mấy game N GAGE mà phải chuyển sang game giả LẬP giả lập mấy trò sếp hình chưởng ngày xưa, mộc đế, đua xe hác lây HI HI , chơi mấy trò đó cũng tạm an ủi ..... bạn nào khoái mấy trò đó thì PMMM tớ nha tớ gửi cho về nghịch :048::048::048:

CHÚ Ý lúc trước máy mình đã dc cài hack N gage rồi và đã chơi dc game n gage , Máy mình hồi đó FW 31.0.0.16 . Hiện tại mình đã nghịch ngợm và F lên FW 35.00.02 . PHẢI CHĂNG LÀ DO FW nên mình ko chơi dc game NGET .....
  2. minhcuongpro1234

minhcuongpro1234 <b>Symbian Top Contributor</b>

Được Like:
    592
    - Bạn hack máy sau đó cài bản N-gage C_r_a_c_k để chơi full. Nếu bạn muốn mua key cho game và phần mềm thì bạn liện hệ bên topic mua bán của bác Tuan124 tại đây:
    Mã:
    [URL]http://www.gsm.vn/forum/main/showthread.php/151054-B%C3%A1n-license-soft-X-Plore-S-Movie-Jukebox-Profimail-IVCM-QuickOffice-AdobeReader-IM#post1578540[/URL]

- Cái secman và ON OFF mà bạn nói đến đó thì chính là cái Apply và Disabile trong Rompatcher để bật hay tắt chế độ hack máy đó bạn mà cái Rompatcher trong Hello OX nó là đơn giản hơn so với Secman nhiểu.
    - Với N82 thì ban bắt buột phải thử qua các phiên bản Installer khác nhau mới biết máy bạn hợp với cái nào . Nếu hợp thì bạn có thể cài đặt và chơi tất cả các game full. ban nên thử qua các phiên bản N-gage như: 1318, 1345, 1459, 1557. Hiện mình đã thử hai máy N82 là của mình và em mình đều cùng một FW mới nhất nhưng thật bất ngờ , hai máy hoàn toàn khác nhau. Máy của mình chỉ cho cài bà chơi đối với phiên bản N-gage 1345 nhưng máy của em mình thì lại là bản 1557. Vậy mới lạ. Hầu hết các game hạng nặng mình đề chơi được. Bạn nên thử nghiệm như vậy đó.
    - FW cao hay thấy không ảnh hưởng đến việc chơi game N-gage đâu bạn vì nó mặc định là dòng N-gage rồi mà. Chỉ do chưa đúng phần mềm dàng cho no mà thôi.
    utnseries thích bài này.
  3. nhung123tungabc

nhung123tungabc Thành viên

Được Like:
    0
    thank các bạn tớ đã cài dc . Nguyên nhân ko cài dc là do tớ cài sai phiên bản N gage . Mỗi một loại máy cần một phiên bản n gage khác nhau . ví dụ : phiên bản 1345 cài được cho N82 nhưng lại ko cài dc cho máy khác , hoặc phiên bản 1536 ko cài dc cho N82 nhưng lại cài dc cho N81 . DO đó khi mắc lỗi các bạn nên thử đow tất cả các phiên bản về rồi cài cho máy mình xem nó tương thích với loại nào mất 1 tuần mới khám phá gia hi hi .

ai ko hiểu 1345 và 1536 la gi the len mạng sớt là ra ngay <>><<> .

CÒn gì anh em tự tìm hiểu tiếp nhé ,..,
  4. mrhung111

mrhung111 Thành viên

Được Like:
    0
    em đã hack thành công = helo và cài thành công cái N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned *******-huozu.sisx. và cài game
    nhưng khi vào game thì nó bị lỗi exited with an error. ấn more ìno thì nó hiện closed; KeRN-EXex 3
  5. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    - Lỗi trên do bạn cài không đúng phiên bản N-gage. Hiện nay có năm sáu phiên bản N-gage khác nhau đó, bạn hãy thử lần lược sẽ có một bản chạy được đó. Hai máy của mình thì đang sài với hai phiên bản là 1345 và 1557 đó, có thể chơi hết tất cả các game hạng nặng mấy chục MB luôn. Để test thì bạn cài cái Asphalt 3 trước tiện để thử nhé, nếu cái đua xe đó chạy được thì tất cả các game khác đều có thể chơi được. Đó là kinh nghiệm sau mấy ngày thử nghiệm của mình đó.
  6. dungcarlos2009

dungcarlos2009 Thành viên

Được Like:
    0
    làm đủ mọi cách mà không được chán quá
  7. trongkham

trongkham Thành viên

Được Like:
    136
    n95 thường cài bản game nàoổn nhất vậy MOD Cường,máy của ông anh mới đưa hack nên không có thời gian để thử hết tất cả các bản game n-gage.giúp mình nhé.
    ngoài lề chút.dạo này bận lắm hay sao it thấy online dữ vậy.
  8. anhkhoa2112

anhkhoa2112 Thành viên

Được Like:
    0
    ai co file installseverer.exe cho n85 cho e xin cai
    ---------------------
    Lần sau nhớ gõ tiếng việt có dấu nha bạn.
  9. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Hi em mới dưới quê lên nè anh. N95 nó cũng như N82 vậy đó anh, phải thử thôi chứ em cũng không dám chắc là cái nào hết nhưng qua thư nghiệm thì em thấy nó thành công nhiều hơn với bản 1318 và 1345 đó anh, anh làm và xem thế nào nhé. Đối với bản 1318 thì anh cần mấy bản Patch và Fix N-gage cho đầy đủ nhé.

- Nó sài chung cho mấy dòng OS 9.X nhé bạn.

Các file đính kèm:

trongkham thích bài này.
  10. danchoihp

danchoihp Thành viên

Được Like:
    0
    Cách này loằng ngoằng khó hiểu quá. Nhìn vào như trâu đọc bản tin vậy
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.