Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Mình đã từng làm vậy nhưng khi extract ra file .ngage lại thấy nó có dung lượng nhỏ hơn file .exe nên ngại, chưa chép vô thẻ nhớ cài thử vì không biết có lỗi gì không?
  2. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Bạn cài Game hay cài cái gì bị lỗi vậy :-**** Nói cụ thể hơn để các bạn khác chỉ bảo chứ viết chung chung khó ai biết cách để giúp bạn giải quyết cụ thể lắm :-w.
  3. hettientieu

hettientieu Thành viên

Được Like:
    4
    Hê Hê cài các trò game thành công, như Nuôi thú ảo, câu cá, đua xe, Đá bóng, bi a.

Tuy nhiên theo nhận xét là máy N77 ram bé quá nên chơi xong thoát ra chơi lại thỉnh thoảng vẫn báo lỗi
  4. hotwoho

hotwoho Thành viên

Được Like:
    8
    :>
    kô có vấn đề gì về việc copy thẳng file .ngage vào thẻ nhớ đâu!bạn cứ yên tâm đi nhé
  5. eduvnn

eduvnn Thành viên

Được Like:
    1
    bạn chimtotuong ơi up lại file autostart đi mình không down được :-ss
  6. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    ok của bạn đây,mình post rùi nhưg mà mạng báo lỗi,ban xem lai mấy bài trước mình post rùi đó
    Nhớ Thanks mình nhé
  7. anh2online

anh2online Thành viên

Được Like:
    152
    tình hình thế này,em extract hết 13 file .ngage ra máy rùi,sau đó copy rùi nén lại thành 1 cục để dùng khi cần,nhưng lấy file trong cục đó ra chép vô máy thì khi install nó báo la file corrupt!!!như vậy là vẫn fai đợi mười mấy fut mỗi khi muốn extract từ .exe sang Ngage,hic,lâu lắm các bác ạ.!!
    cái thứ 2 là sau khi extract 13 file game ra thẻ nhớ nhưng khi vào ngage để install thì chỉ install được có 8 game,5 game kia(trong đó có asphalt và fifa,2 trò em kết nhất)thì chả hiểu sao ko thấy preparing installation để cài,vào xplore vẫn thấy nó nằm trong E/ngage/fifa08.ngage,thế là sao hả các bác???trong khi em cài hộ thằng em em(n81 8G) chỉ cần copy fiel .ngage vào E/ngage 1 cái là nó sẽ tự vào ngage để cài đặt game
  8. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Bạn thử làm lại coi trong quá trình extract có gặp trục trặc gì không?
  9. buimanhthang

buimanhthang Thành viên

Được Like:
    260
    Bạn làm từng file 1 thôi,đừng tham copy cả cụm vào N-GAGE folder,xong cái này tiếp tục cài cái khác.Nếu 2 cái game đó vẫn ở trong folder đó thì cut và paste lai rồi bật game lên xem thế nào;;)
  10. hungphong276

hungphong276 Thành viên

Được Like:
    10
    Mình làm y như bạn hướng dẫn nhưng màn hình N80 vẫn bị bé,bạn cố giúp mình với. Cám ơn !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.