Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. leminh12b4

leminh12b4 Thành viên

Được Like:
    1
    bạn hoangcung1939 ơi, sao chuong trinh morecaps minh cài vào máy ko dc, máy báo bị lỗi "certificate error. contact the application supplier ". Máy mình là n81, chương trình này có cài vào đc máy minh hok ban?
  2. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Nếu báo "certificate error. contact the application supplier " thì cái này báo lỗi file chứng chỉ rùi, bạn thử Sign rùi cài lại xem. Nếu không có file Cer để Sign thì bạn có thể Hack phone bằng Secman để có thể cài game và soft thoải mái nghen.
    leminh12b4 thích bài này.
  3. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Nếu muốn sử dụng Nokia Service Updater ( NSU ) thì bạn phải tải thêm ứng dụng NSU từ trang web của Nokia.
    Bạn qua đây tải về ha, xài Phone gì thì bấm vô hình đó để tải về.
    http://www.nokia.vn/A4995159
    bonykhai thích bài này.
  4. leminh12b4

leminh12b4 Thành viên

Được Like:
    1
    Hic, ban ơi minh cài xong ở PC, vao n-gage trong máy cài xong vào choi thì nó hiện lên thông báo " not found in memory card" . ko biết bị sao nữa. Bác có cách nào hok?
  5. phuongma

phuongma Thành viên

Được Like:
    24
    ai co day du ban cai chay dc Game N_gage chay duoc cho E 65 gui cho minh voi minh tai ve cai no toan bao loi ko setup dc hoac vao dc game thi no bao erro -1 chang hieu the nao nua :-?
  6. tiachop007

tiachop007 Thành viên

Được Like:
    0
    1. Install file cài đặt Ngage tại đây cùng với file autostart (file đính kèm)
    Nó sẽ báo Symbian OS PIPS không được tìm thấy hay cái gì đó. Cứ nhấn để install đến Finish.

cho em hỏi cái bước 1 ở trên là cài cái file nào vậy , em đâu thấy nó ở đâu đâu ? cho em cái file đó giùm được kô
  7. hwang jini

hwang jini Thành viên

Được Like:
    434
    Tất cả các file cần thiết nằm ở trong link ở dưới cùng bài viết http://www.mediafire.com/?r0m5y2490mm
    tiachop007 thích bài này.
  8. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Link tải về của bộ cài đặt nè bạn
    http://www.mediafire.com/?r0m5y2490mm
    tiachop007 thích bài này.
  9. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bán máy rùi chán thật đấy:">
  10. phuongdamvt

phuongdamvt Guest

Tui đang sài N81-8G.Tui đang cố gắng làm thử như các bác chỉ,game ngate 2.0 hay quá nhưng crack khó quá.Khi tui cài cái soft TRK thì máy báo lỗi là:"component is built" mặc dù tui tìm gãy cổ cũng không thấy cái TRK nào trong máy.Bác nào biết giúp em với.Sài N81-8G mà không chơi được game ngate mới thì vứt rồi.Hay bác nào biết trên sài gòn có chỗ n2o biết cài game NGATE 2.0 full thì chỉ mình cũng được.Tiền bạc thì không thành vấn đề....
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.