Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    của mình nó cũng chẳng hiện Com mấy nhưng khi intall thấy có 3 Com chọn cái nào nó ok thì chọn , hok quan trọng ^^! , random đi :d hoặc thử từng cái cho lẹ , thử vầy nso còn nhanh hơn cài lại T_T
  2. victorynguyen

victorynguyen Thành viên

Được Like:
    2

Thanx Bro chỉ giáo. Mấy hôm nay bận quá nên chưa test lại! Bro cho mình cái so phone đi, có ji uống cafe chơi cho vui. Okie? Mình o SG 0907338830
  3. alihieu

alihieu Thành viên

Được Like:
    3
    chẳng hiểu sao e làm như các bác chẳng được gì cả. khi cài file autostart và Patch.sis nó toàn báo "ko thể cài đượcc, cái bộ chuẩn trước"?
    rồi chỗ copy 2 file kia vào c:\private\10202be9\ và c:\sys\bin.nó toàn báo can't open file? ko thể cop vào được
    Khi cài xong các game N-gate trên PC vào thẻ trên phone thì khi nào cái biểu tưởng N-gage thì thì nó install mấy cái game đã cài xong thì mấy biểu tượng game đó mờ, khi ấn vào nó hỏi "You need the latest N-gage application to run this game. Download now?"
    - các bác cho hỏi thêm là muốn xoá các file đã cài đi như nào, e vào mục "quản lý ứng dụng để xoá nhưng nó ko có trong đấy"?
  4. viruscuoi

viruscuoi Thành viên

Được Like:
    4
    Tui cài tới bước cài file autostart(chỉ tới đây thôi nhé), rùi chép file n-gage để install, game chạy rất tốt. kô hề bị lỗi.
    Thanks các pác.
  5. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    Np , có gì đâu ? Ae 4rum chúng ta mà ^^! mình thì về quê oài :D khi nào vô SG lại thì fone pro nha?
  6. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    hihi ,mình cũng bị như bạn . Xem lại # 237 của mình là ok à
  7. alihieu

alihieu Thành viên

Được Like:
    3
    file bác đưa nên giải nén toàn bị lỗi, bác up lại được ko :">
  8. viruscuoi

viruscuoi Thành viên

Được Like:
    4
    pác xài máy gì dzậy?
  9. romano919

romano919 Thành viên

Được Like:
    84
    Bác nào đã cài thành công với FW 20.0.056 thì hướng dẫn chi tiết cho anh em cách cài game N-gage đi. Thanks (Newbie mà:>)
  10. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn down lại thử xem , mình down lại link trên giải nén ra ok mà :|
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.