Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. romano919

romano919 Thành viên

Được Like:
    84
    Sao mình cài theo như cách bạn chỉ dẫn helloCarbide + Secman. máy đã có biểu tượng secman nhưng khi mình copy game: Hooked.on.Creatures.of.the.Deep.n-gage vào trong mục n-gage của thẻ nhớ và mở trình n-gage ra để cài đặt thì nó lại báo: File is corrupted. Delete now? Thanks (Đây là lần đầu tiên mình cài helloCarbide + Secman nhé. FW20.0.056)
  2. alihieu

alihieu Thành viên

Được Like:
    3
    E muốn hỏi là khi e vào cái N-gage màu vàng thì khi bật nên thì 2 cái đèn trên đầu nó tự động sáng luôn. còn khi cái cái N-game mới màu xanh khi khi bật nên thì 2 cái đèn trên đầu ko thấy sáng#-o
  3. viruscuoi

viruscuoi Thành viên

Được Like:
    4
    pác thử cài file patch.sis + autostart vào, rùi chạy lại game nhé. nếu làm được nên click thank nhé.
    romano919 thích bài này.
  4. viruscuoi

viruscuoi Thành viên

Được Like:
    4
    đúng rùi, khi vào logo màu cam nó có load 1 đoạn film rất quành cháng, đoạn này có tích hợp để đèn sáng. còn phiên bản mới nó kô có tích hợp bạn à. nhưng khi chơi game nằm ngang 2 nút đó sẽ sáng và có tác dụng.
  5. hwang jini

hwang jini Thành viên

Được Like:
    434
    Vào chơi game mới sáng bạn àh. Còn để màn hình ngoài sáng làm gì vì 2 phím đó bấy h chẳng làm gì cả.
  6. alihieu

alihieu Thành viên

Được Like:
    3
    các bác cho e xin ít game chơi ngang màn hình với, e đao trong này toàn game chơi dọc màn hình thui, ko thấy sướng :D
  7. hwang jini

hwang jini Thành viên

Được Like:
    434
    - Hầu như game nào chả chơi được ngang màn hình ( trừ game Impact thôi ) mấy game đó vào game là ngang màn hình luôn mà. (Muốn chỉnh quay dọc thì vô option là có chỗ chỉnh đó)
    - Còn nếu máy bạn màn hình là 320x240 thì dọc bài này nha http://gsm.vnshowthread.php?t=103815&page=12
  8. alihieu

alihieu Thành viên

Được Like:
    3
    sao kỳ vậy nhỉ e dùng N81 cài các game e đao trong này về chơi toàn dọc màn hình chứ chẳng có game nào ngang màn hình cả. Hay phải chỉnh cái gì nữa các bác?
  9. romano919

romano919 Thành viên

Được Like:
    84
    Heee. Mình đã cài thành công Game n-gage theo cách các bác hướng dẫn dành cho FW 20.0.056 roài. Cám ơn mọi người nhiều. Nhưng cho mình hỏi. Nếu muốn xóa game đã cài thì ta phải làm thế nào. Mình cài game Hooked.on.Creatures.of.the.Deep.n-gage thì thấy thông báo File is corrupted. Delete now? (chắc bị lỗi). Mặc dù mình không chọn Yes, nhưng khi vào trong thẻ nhớ thì không thấy file game đó đâu nữa.
    Vấn đề nữa, bác nào có link down toàn bộ game đuôi ".n-gage" mà không bị lỗi thì cho mình đường dẫn với. (Trên diễn đàn mình thấy có nhiều nhưng lại sợ khi down về mất công lại bị lỗi thì lâu quá). Thanks mọi người nhiều.
  10. nobjta

nobjta Thành viên

Được Like:
    0
    các anh ơi cho em xin bộ cài N_Gage Application trên n73 với.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.