Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bachphiphivltk

bachphiphivltk Thành viên

Được Like:
    0
    pro ơi

chỉ em cach hack phone cho 5320 với
  2. mmc-513

mmc-513 Thành viên

Được Like:
    39
    :> Cuối cùng cũng thành công sau 24 giờ vất vả (em gà quá). Cám ơn bác chimtotuong và anh em trong topic nhiều nhé. :hug::hug::hug:
  3. phamhoangphuc

phamhoangphuc Thành viên

Được Like:
    9
    bạn kidads thế nào rồi?đã chơi được game nào chưa vậy?đã từng vất vả như bạn nên mình hiểu cảm giác đó như thế nào,mà game n-gage mỗi lần cài đâu có nhanh như game thường, chờ thật lâu mà thất vọng thật nhiều!ráng lên,chúc thành công!
  4. tuan0407

tuan0407 Thành viên

Được Like:
    46
    sao mình chép file TRK.sisx vào máy N81 8G cài thì báo là :" đã có rồi ko cho cài!" làm sao đây máy chưa từng cài app này mà
  5. phamhoangphuc

phamhoangphuc Thành viên

Được Like:
    9
    bạn thử format lại máy xem sao!nhớ backup lại những gì quan trọng!máy của bạn đã có files cer chưa?nếu có bạn thử sign file patch bằng signsoft rồi cài thử xem có được không,khỏi cài secman và trk
  6. dragonvn06

dragonvn06 Thành viên

Được Like:
    0
    vật thì ở đầu top bỏ cái 3250 đi:( nhìn thấy làm mừng hụt
  7. tuan0407

tuan0407 Thành viên

Được Like:
    46
    mình cài file Patch cũng ko dc luôn nó ko cho cài báo là : "ứng dụng dc bảo vệ từ nhà cung cấp" Máy mình xài là N81 8G FW 20.0.056 có phải FW mới ko cho cài ko nữa
  8. phamhoangphuc

phamhoangphuc Thành viên

Được Like:
    9
    như vậy có nghĩa là bạn chưa sign file patch này, dùng sissoft để sign nếu bạn có file cer rồi, còn không thì cài soft trk rồi connect với máy tính rồi chạy file secman trên máy tính để cài secman vào điện thoại, cài xong mở secman trên điện thoại chọn install root... xong là bạn có thể cài được file patch đó
  9. new_t81

new_t81 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã làm như cách của bạn nhưng chỉ có mỗi game space là chơi đc .Cứ cài game tetris ấn chạy vô là nó báo"Close some applications an retry starting the game.(Error - 1000002)".Bạn biết đó là bị làm sao ko chỉ giúp mình với nhé.Hầu như mình đã thử cài game khác nhưng nó cũng báo lỗi y hệt thế.Cám ơn bạn trước.Quên mất mình đang dùng N81-8G đã hack phone bằng Secman
  10. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bạn à theo mình nghĩ bạn bị lỗi bộ cài games,bạn thử down lại 1 games khác sau đó cài xem có được không nhé.chúc bạn thành công
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.