Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuan0407

tuan0407 Thành viên

Được Like:
    46
    làm sao đây? app TRK mình đã sign rồi mà ko cài dc vì máy ko cho cài nó báo là"ứng dụng đã có sẵn ko thể cài đặt" !!!!!!!!Mấy bro cho hỏi ko qua TRK có thể hack game Ngage full dc ko vậy?
  2. phamhoangphuc

phamhoangphuc Thành viên

Được Like:
    9
    bạn thử vào app manager coi thử còn chương trình đó không?nếu còn thì xóa đi cài lại, theo mình thì bạn nên format lại máy rồi cài lại cho ngon! lúc trước mình cài cũng không được, mỗi lần cài không được là mình format!bạn cũng nên thử tải lại game xem sao, có thể game bạn đang có bị lỗi đó, bạn vào trang 4shared.com vào mục search gõ tên game và n-gage là có ah, lưu ý là chọn những game có chữ binpda (vd ProSeriesGolf-BiNPDA.n-gage) nếu không có thì chọn những file có chữ full chẳng hạn!thành công nhé
  3. piedaide06

piedaide06 Thành viên

Được Like:
    32
    N81 8G v10.... thì hack games được còn v20... vẫn chưa hack games được.Ai đã thử chưa nhỉ
  4. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    hack đc gòy mà bạn, mình đã hack 2 cái rồi , cài vi vu !
  5. 868645

868645 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi sao em làm mà ko thấy hiện ra biểu tượng N-gage?****?
    bác nào biết chỉ em với!:hug:
  6. 868645

868645 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi post lại cho em file auto jj ấy,em ko cài được file path tức là làm sao hả các bác?****
  7. piedaide06

piedaide06 Thành viên

Được Like:
    32
    @kidads : các bước hack của bạn co khác không mà mình cài vào toàn không được ?
  8. 868645

868645 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi em cài được game nhưng khi vào thi nó chưa kịp vào trò chơi đã bị bật ra,vào lại chương trình N-gage và hiện dòng chữ "close some applications and retry starting the game.(Eror -1000002)"!thế là thế nào ạ?các bác chỉ em với:hug:
  9. bb87

bb87 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình cài game vào chơi OK rồi, nhung nó vẫn có chữ trial kế bên logo game, có cách nào là mất chữ trial đó ko ************?
  10. demo_13

demo_13 Thành viên

Được Like:
    200
    bạn vào tắt chế độ xem các file ẩn trong secman đi là được
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.