Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hp93

Hp93 Thành viên

Được Like:
    215
    Hướng dẫn lại nhé. Bro vào cái cài đặt game Ngage, tích vào 2 cái ô vuông ở đầu. Sau đấy cứ ấn next cho đến khi ko ấn đc nữa thì thui nhìn lên màn hình sẽ thấy có cái chữ extract game to PC là nó sẽ tự cho ra sản phẩm là file cài đặt dạng *.sis ở trong cùng thư mục với cái gốc. Bro dùng Nokia PC Suite cài đặt như bt roài vào game Ngage trong máy cài đặt tiếp là chơi đc. Goodluck:hug:
  2. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bạn cho mình hỏi là vesion máy của bạn là bao nhiêu,nếu bạn muốn nhanh nhất chỉ có cách chuyển file .exe thành file six và copy vào mục Ngage trong thẻ là ok.Bạn phải chú ý mỗi vesion có 1 bộ cài hackphone để chơi games khác nhau đó
  3. dinhthang83

dinhthang83 Thành viên

Được Like:
    0
    Mày mình là V 11.0.0.045, 29-11-07, RM-223.
    Bác chimto cho mình xin nick yahoo được không? Thèm chơi N-gage quá mà mày mò mãi không nổi.

Thanks bác trước!
  4. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    khi máy bạn đã down được file exe thi bạn cứ tích vào đó sau đó cứ ấn next và khi đó sẽ thấy thư Extra... ngage ấy ấn vào đó đợi 1 lúc thì nó sẽ tạo ra được 1 file six,bạn đọc đường dẫn ở đâu thì vào đó copy vào mục Ngage trong thẻ nhớ là ok thôi:)]
  5. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    nick cua mình là fallinlove26032004.
  6. rockvinh

rockvinh Thành viên

Được Like:
    0
    Thế cho mình hoi N78 thì cài cái nào 1 trong 2 cái trên vào máy hả mấy huynh? mình mới dùng nên cung chưa hỉu lam'., ma mình cũng đac hack fone = chương trình Hellocarbide rùi thì có cần remover no đi rồi cài lại ko?( wa đây cũng xin chỉ dúp mình la` N78 co' cùng dòng với N81 2-8G va` N73 ko? vay?) mong đc jup đỡ.
  7. Hp93

Hp93 Thành viên

Được Like:
    215
    Trời đất. Đọc chẳng hiểu bro muốn hỏi cái j cả:-****
  8. anti_intermilan

anti_intermilan Thành viên

Được Like:
    17
    HELP :|
    Sao sau khi cài patch xong để chơi FULL. không install được game >"< click vào thì Ngage tự động tắt :| thư mục ngage trong thẻ nhớ cũng sạch luôn ****?
    Máy tớ là N5320 :-? đã hack
  9. Hp93

Hp93 Thành viên

Được Like:
    215
    kick vào Ngage mà nó tự tắt có nghĩa là bro phải cài lại oy :D
    Còn cái thư mục Ngage trên thẻ nhớ ko quan trọng đâu.
    Đừng để ý đến nó làm j cho mệt.
    Cái đó chỉ để TRK bung game Ngage vào thui. Kể nó. Sau khi cài xong thì trong thư mục đó rỗng:hug:
  10. anti_intermilan

anti_intermilan Thành viên

Được Like:
    17
    Không phải click vô icon rồi nó tự tắt, mà là vô Ngage rồi, chọn game, chọn install sau nó Ngage tự tắt 8-}
    Đã khắc phục được bằng cách cài lại Ngage, sau đó cài game rồi patch để chơi trails. Nhưng nếu làm thế thì sau này có game mới lại ko cài được :| phải chạy lại Nagege >"< rõ phiền
    Hp93 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.