Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bạn cho mình mail đi mình sẽ gửi cho bạn ngay, từ giờ đến tối mình mới online được có gì đêm mình sẽ gửi cho bạn, sao mình vừa vào vẫn down được nhỉ,
    bonykhai thích bài này.
  2. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    Bác nào dậy em cách up file lớn hơn 100k đuôi rar và tạo ra nhiều part được không? Em xin cảm ơn
  3. My_Document

My_Document Thành viên

Được Like:
    16
    forum chỉ cho up file dưới 100k thui. còn chuyện chia file thì bạn dùng luôn winrar ấy. gõ dung lượng mà bạn muốn chia vào ô split to volume, bytes rồi ok là dc thôi
    Quân_valour and phamdoan87 like this.
  4. TLAF

TLAF Thành viên

Được Like:
    10
    -Cái lỗi error đó là lỗi về Ram, do thiếu Ram, cách giải quyết là bạn tắt bớt chương trình, hoặc làm mới Ram bằng cách khởi động lại máy, hoặc vào trò khác chơi rồi trở lại trò mình đang cần chơi,
  5. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    mình đã mò ra rồi,mở secman sau đó cài game vào đt,xong hết chép 2file vào đúng thư mục,tắt secman(turn off),tắt máy khởi động lại vào game chơi vô tư.thanks bác nha.
    nhấp phải file cần extrac chọn add to archive sau đó bác chỉnh thông số split to volume là 102000 nhấn ok sẻ ra những file rar nhỏ hơn 100kb thôi.
    Quân_valour thích bài này.
  6. My_Document

My_Document Thành viên

Được Like:
    16
    bác chimtotuong ơi. em đã cài game vào máy nhưng mà nó báo lỗi là unable to start game(error 805306368):(:(:(. hồi trước em cài mãi cũng ko dc. lần này em đã format cả máy lẫn thẻ cài lại từ đầu mà cũng ko dc:((:((. còn nếu nói như bác TLAF thì cũng ko phải vì máy em vừa format xong còn chưa cài chương trình gì vào cả thì làm sao mà ram yếu dc. bác xem giúp em với. thanks bác nhiều:-bd
  7. buimanhthang

buimanhthang Thành viên

Được Like:
    260

Cái lỗi này hởi BinPDA nhé bác.Chưa ai giải quyết được đâu.Nói chung chỉ bịkkhhii thoát game thôi,vào chơi game không có vấn đề gì cả là chấp nhận được rồi.Hãy đợi bản fix lỗi xem:-?
  8. joywo4u

joywo4u Thành viên

Được Like:
    3
    thanks. ngage 2.0 có hack từ 1,2 tháng nay rùi. :>
  9. My_Document

My_Document Thành viên

Được Like:
    16
    nhưng mà em bị từ lúc bắt đầu vào chơi game cơ. nó đâu có cho em vào chơi. bác xem giúp em xem tại sao với. em vào chới là nó báo như vậy. rồi đành phải thoát ra ko làm ăn dc gì hết:((:((:((:((
  10. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    bạn làm theo cách của mình,mình cũng bị như ban g hết rồi.mở ATK kết nối PC,mở secman chọn turn on,chọn install root cer..trên PC bạn install game vào dt,xong hết bạn ngắt kết nối PC ra.vào N-GAGE để cài game vừa chep vào dt.vào explore cài 2file đúng chổ của nó,vào lại secman turn off hết,tắt máy khởi động lại và sau cùng thưởng thức game.khi chơi xong mới báo lỗi erro gì đó nhưng k sao đâu.good luck.nếu đc thank mình cái nhen.
    xdragon thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.