Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bull

bull Thành viên

Được Like:
    50
    em xài n95 8g đã hack em đã cài n gage ver 1.10(1318) rồi em vào game thỉ nó báo là unable to start game (error -6) vậy.em đã cài patch luôn rồi.giúp em với

Các file đính kèm:

2. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054

Tắt máy, rồi khởi động lại ĐT. Rồi vào thử games xem sao, có bị lỗi nữa không nhé
  3. bull

bull Thành viên

Được Like:
    50
    vẫn còn anh ơi.anh giúp em với
  4. baby_codon

baby_codon Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã làm như bạn nói nhưng vẫn không thấy đường dẫn c:\private\10202be9\ . Hic. Bạn có thể giúp mình được hông ****?!
  5. baby_codon

baby_codon Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cài game có đuôi là n.gage zô thẳng máy lun mà không thông qua secman. Zô chơi thì được nhưng khi thoát ra nó báo lỗi "Unable to start game (Error 805306377)". Có bạn nào biết lỗi này là lỗi gì hông ? Và có ảnh hưởng gì tới việc chơi game sau này hok ?!
    Thanks

Các file đính kèm:

6. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    cái anpha4 của n-gage chưa có bản full hả mấy pro >:p
  7. trungbkth

trungbkth Thành viên

Được Like:
    3
    cứu với!
    em cài ngage cho n81 8g ver21.0.010 hack dc rồi mà sao game ngage van hiện chữ Trail thế? cài đi cài lại mấy patch của nó mà vẫn ko đc? hic giúp mình với8->:-?
  8. bull

bull Thành viên

Được Like:
    50
    bạn cài file path vào là ok thôi
  9. dzaigai

dzaigai Thành viên

Được Like:
    0
    các pro cho mình hỏi chút ức chế quá. Mình sài Samsung SGH i450. Ngồi hì hục cả đêm hack phone, hack ok, cài game fifa08 ok. Đến lúc vào chạy thử để chiêm ngưỡng thành quả thì vào game -> bung ra+ thông báo :" ứng dụng đóng: main". không hiểu lý do mong các pro giúp.
  10. Binladen12

Binladen12 Thành viên

Được Like:
    20
    Em xài 5320XM đã hack phone bằng HelloOX, đã cài bộ cài đặt N-Gage 1.10 (1345) tải trên trang ngage.com, đã cài được game cr@ck nhưng vào chơi được một chút là bị out, nó báo lỗi "... exited with an error" : KERN EXEC 3
    Ai giúp em với.
    Tiện thể ai có file pacth cho bộ N-Gage 1.10 (1345) cho em xin, chứ mấy bản Patch kia cài vào máy rồi ko thể cài game đc nữa, vào cài game là nó tự out ra.
    E cám ơn
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.