Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bạn à với máy N81 thì hãy download nhưng phần mền mà minh up lên mấy bài trước là ok ấy mà. Thjằng bạn mình nó cài được rùi mà. nó dùnh n81-2g
    hoặc bạn thử dùng bản này xem như thế nào
    http://www.mediafire.com/?bzxibyhjw0t
    nhớ Thanks mình nhé
    nguyen bao, Vercetti, zero28 and 2 others like this.
  2. Vercetti

Vercetti Thành viên

Được Like:
    2

Lạ là cài xong thì Fifa, Space Impact chơi vô tư, còn mấy trò kia là cà zựt, ko biết là thành công hay ko thành công nữa :-??Hay là tại file game down về nhỉ
  3. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    mình cũng bị 1 số trò không chơi được cung đang tim nguyên nhân,không phải do fle minh down về đâu
  4. conghuu2911

conghuu2911 Thành viên

Được Like:
    7
    Mình xài N95 thường, đã cài như hướng dẫn và chơi được hết toàn bộ. Theo mình lỗi của các bạn có thể là do hai nguyên nhân là do tài nguyên bộ nhớ máy bị hạn chế. Thứ hai là file bạn dow về bị lỗi.
    Tiện thể cho mình hỏi: Hôm qua nổi hứng lên cài một loạt phần mềm ACM, IVCM, Ultimate VR, Total Recall và OwnSkin Animator3, khi vào lại game NGAGE thì ko vào được. Vào là nó bật ra lại.Thử remove OwnSkin Animator3 rồi mà vẫn ko được. Cài lại NGAGE cũng ko được. Có ai biết lỗi này ko?
  5. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    cái đó thì chịu bt luôn mình cũng 1số game ko chơi đc nhưng nếu khởi động lại máy là ok nhưng mõi lần ko chơi dc là khởi động lại máy thì cũng bực có thể là do game và pm này nặng wá mình có cảm giác nhưng vậy mõi lần vào chơi thì thấy máy chạy chậm và nặng nề lắm mình xài n73 ko biết các máy khác thì sao không cách nào để khắc phụ nữa thật bực wá >:p
  6. redcow

redcow Thành viên

Được Like:
    8
    Tui làm theo hướng dẫn đến khi cài game xong thì ko vào đc.Hix.cài hết các game ra mà game nao cung báo lỗi unable to start game (Error -6).Bạn nào biết thì chỉ tui với.Mà trong máy có trò Hooked on Creatures of the Deep full đến khi cài đặt mấy thứ kia vào thi cũng hỏng luôn.hix :((.Máy của tui là n81-8g
  7. redcow

redcow Thành viên

Được Like:
    8
    :((.Điên mất.Xóa tât cả đi cài lại bây giờ nó lại hiện lỗi khác.Thua luôn :( unable to start game(Error 805306368).Ai biết giúp tui với.hixx
  8. Vercetti

Vercetti Thành viên

Được Like:
    2
    Mình nghĩ ko phải tại tài nguyên máy, dù sao N81 cũng dc cài con Discover N-Gage mà, ko lẽ Nokia làm ra 1 phần mềm cài sẵn cho 1 máy thiếu tài nguyên sử dụng :-??
    Và đôi khi vào dc game, mình cũng ko có cảm giác là máy nặng, mình vừa oánh game vừa mở nhạc, chạy vô tư, có cuộc gọi đến máy vẫn ko bị treo.

Còn cái File thì mình ko rõ, ai thử down file .ngage chưa bị BinPDA cr*ck cài vào xem :|
    phongisme02 thích bài này.
  9. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    pro xài máy gì mà vừa chơi game n-gage vừa nghe nhạc dc vậy mà cài cách nào để nó chạy dậu như vậy mong pro chỉ jiúp nha thank pro luôn nha:|
  10. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    bạn làm theo cách của mình,mình cũng bị như ban g hết rồi.mở ATK kết nối PC,mở secman chọn turn on,chọn install root cer..trên PC bạn install game vào dt,xong hết bạn ngắt kết nối PC ra.vào N-GAGE để cài game vừa chép vào dt.vào explore copy 2file install.exe và file.txt đúng chổ của nó,vào lại secman turn off hết,tắt máy khởi động lại và sau cùng thưởng thức game.khi chơi xong mới báo lỗi erro gì đó nhưng k sao đâu.good luck.nếu đc thank mình cái nhen.
    redcow thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.