Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    khả năng là hết game Ngage được cr@ck bởi Binpda rồi bạn ạ.Thêm 1 lựa chọn bộ cài Ngage App cho anh em đây.Chỉ cần cài 1 file duy nhất,ko cần cài Patch hay Auto start nữa.Lưu ý phải xoá tất cả những gì liên quan đến Ngage trước khi cài
    Mã:
    http://www.4shared.com/file/95025630/7e333ada/N-Gage_Installer_1101345.html?err=no-sess
    mình được bạn Cless2010 shared.Em em test thử nhé
  2. cless2010

cless2010 Thành viên

Được Like:
    8
    ờ tốt nhất nếu anh em ko xóa dc cái N-gage cài truớc đây thì anh em nên 4mat =4nut là mất hết cài nhành nhất chắc chắn ok100%
    linhcom1459 and vantieusau like this.
  3. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    đã có trò woms mới rùi đó anh em vào dơn về dùng thử nhé
    linhcom1459 and thanhanhX1 like this.
  4. fakahaka

fakahaka Thành viên

Được Like:
    449
    cho mình hỏi là mình đã hack máy rồi mà sao mình cài game N-gage thì nó báo tất cả đều update erro hết
    máy mình xài là N81 FW21.008
    xin các bạn giúp dùm để mình cài được
  5. trungthuy0304

trungthuy0304 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi sao cài N-gage vào được rồi, game cũng cài được rồi nhưng sao nhấn vô game nó ko chạy, ko báo j cả, nó chỉ out ra luôn thôi. Máy 6120. Bác nào trả lời giúp.
  6. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    cái này cũng đơn giản thôi,chắc là bác cài file patch rồi đúng không.Giờ bạn cài file patch đó thì bỏ dấu tich vào patch và cài là ok thôi

bạn không phải cài lại nữa đâu vì phiên bản ver này nó tich hợp bộ cài games vào rùi,bạn đọc bài 4 nhé.Giờ bạn cứ copy games ngage vào mục Ngage mà chơi là ok thôi.
  7. trungthuy0304

trungthuy0304 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nói rõ hơn được ko, căn bản mình ít đụng đến mấy thứ này, toàn dùng nhắn tin với nghe nhạc là hết. Cảm ơn bạn nhé.
    Bỏ dấu tích ở chỗ nào hả bạn, có hình thì bạn up hộ. Hay máy 6120 ko đủ cấu hình nên nó thế (cái này đoán bừa )
    Edit: tình hình là mình bỏ load được game rồi nhưng mà máy báo là game not found on (cứ cài xong nhấn start game là nó báo thế). Lúc trước còn báo là unable to start, nhưng mình thấy cái j mà del cái file 20001079.cre, mình del luôn thì nó thế này. Bác nào có file đấy ko cho mình xin với, nhét lại thử xem có được ko.
  8. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    thế bạn cho mình hỏi là máy 6120c của bạn đó,bạn cài bộ games NGAGE 1.128 hay 1.1345 hả bạn,mình không có hình up cho bạn được,bạn quay lai bài 1 bạn down lại nhé,ở đó mình post lên đầy đủ hết rồi đó.
    Co gì bạn cứ pm lại nhé.Bạn thử làm lại theo bài 4 mình hướng dẫn chi tiết rồi bạn ạ.Chúc bạn thành công
    thanhanhX1 thích bài này.
  9. trungthuy0304

trungthuy0304 Thành viên

Được Like:
    0
    Vừa Format lại máy xong, cài lại từ đầu, h chơi được rồi. Cảm ơn bạn nhé.
  10. dccmltao

dccmltao Thành viên

Được Like:
    8
    mình cái game n_gage .exe trên mobile khi run toàn bị lỗi như thế này thôi là sao.

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.