Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dccmltao

dccmltao Thành viên

Được Like:
    8
    buồn wa ko được gặp pro-mình không vinh dự được ở Thủ Đô của Việt Nam :>
  2. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    cũng hơi chán,nhưng thôi bạn nào có trục trặc gi cứ pm lên đây anh em se giúp hết mình
  3. white_knight_zz

white_knight_zz Thành viên

Được Like:
    1
    sao sau đoạn chọn COM xong cài vào máy thì máy em lại bị reset nhỉ
    máy em là N95 8G
  4. white_knight_zz

white_knight_zz Thành viên

Được Like:
    1
    sao làm như hướng dẫn mà vẫn không hack được

em đã làm theo bài hướng dẫn của bác Quân_valour tại đây
    Mã:
    http://gsm.vnshowthread.php?t=103815

nhưng đã gặp một số lỗi như thế này
    đầu tiên em đã làm theo đúng như các bước hướng dẫn như đã nói ở trên nhưng đền bước

thì máy em tự động reset lại. ko hiểu lỗi do đâu.
    nhưng em vẫn đã cài được secman bằng file secman.v1.1.sis, cài thằng vào phone luôn nên vấn đề này đã được giải quyết.
    sau đó em lại cài phone như hướng dẫn, và cũng đã đến được bước như thế này

thì cũng giống như lúc cài secman, cho nó tự tìm COM, rồi chọn ổ đĩa xong ấn next thì máy liền bị reset, sau đó em rút kinh nghiệm cho nó extract trên PC, rồi em copy cái file đuôi *.n-gage vào rồi copy vào phone để chơi thì tất cả các game đều là trial,có phải dó em bị lỗi ko thực hiện được bước trên mà các game đều là game trial hay ko
  5. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    game bị Trial có thể do bạn chưa cài Patch.Trong game down về có mục tool chứa file patch đó,bạn cài vào mình nghĩ sẽ chơi ok
  6. binhvl

binhvl Thành viên

Được Like:
    148
    trial là cái chữ thế thôi,game vẫn full nếu tải game cr@ck,game cr@ck tại nó vẫn để chữ trial thế thôi,mún cài patch thì cài,ko cài cũng chả sao,ko ảnh hưởng,cái patch để khỏi thấy chữ trial thôi
  7. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    bạn White vào đây down game Cr@cked nhé.Chơi sẽ ko bị trial
    Mã:

[URL]http://gsm.vnshowthread.php?t=139127[/URL]

Quân_valour and white_knight_zz like this.
  8. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bạn cài file patch mà mình post ở bài 1 sau đó là chơi full,cài này không phải là lỗi đâu
    white_knight_zz thích bài này.
  9. bookworm

bookworm Thành viên

Được Like:
    1
    các bạn cho mình hỏi! mình hack thành công N93 & cài được những phần mềm unsigned rồi, có các file games .n-gage rồi, làm theo cách của các bạn, dùng PC để cài trò chơi cho máy thông qua cáp, nhưng nó cứ đứng ở 0% và mình để hoài nó cũng vậy hoài chứ không chạy tiếp. đến giờ vấn chưa cài được game. không biết có phải do N93 không cài được không nữa. hix...!
  10. Ivnonline

Ivnonline Thành viên

Được Like:
    11
    Làm phiền Quân và mọi người một chút, mình mới dùng N73 trước đó cũng dùng ngage rồi nên cũng có cài phần mềm và nghịch đủ trò, mình có hack phone N73 bằng cách hướng dẫn ở đây http://gsm.vnshowthread.php?t=131893 -------- đến khi đọc bài này làm mãi ko được ở cái bước : "Bây giờ kết nối phone và PC qua chế độ PC Suite. Mở TRK, kết nối phone và PC qua chế độ USB. Và giữ cho nó chạy trện phone nhé, đừng tắt. " mình ko kết nối được ko hiểu sao nó vẫn báo là Status : Not connected ko kết nối là sao nhỉ ai giúp minh với :((. Liệu có cần phải cài đặt pm quản lý điện thoại của NOKIA ở máy tính ko?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.