Thảo luận Đây là bài hack hoàn chỉnh cài Game NGAGE 2.0full

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Quân_valour, 9 Tháng sáu 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trungcon

trungcon Thành viên

Được Like:
    9
    bạn xem lại đi. nếu bạn gỡ bỏ rompatch thì bạn đâu còn gọi là máy đã ha** đâu, mà cũng chẳng có người nào rảnh tới mức độ cài xong rồi tháo bỏ nó đâu.[-X
    tran_nam thích bài này.
  2. phuoclienp11

phuoclienp11 Thành viên

Được Like:
    4
    mình hack xong cũng xóa mà bạn, theo mình thì nên chọn 1 trong 2 cách sau, bạn thử xem có tác dụng gì kg nhe:
    những máy đã hack = helloOX khi hoàn tất cài game N-GAGE muốn chơi, vào RomPatchr chọn Options -> Patch -> disable để đống thư mục hệ thống.Hoặc tháo bỏ ROMPatcher khỏi đt, và khởi động lại đt khi nào cần dùng đến ROMPatcher thì cài lại
  3. phuoclienp11

phuoclienp11 Thành viên

Được Like:
    4
    chào bạn Quân_valour.
    Máy mình xài N81_8G là ver cũ nên hack helloCarbide và cài Game Ngage chạy rất ok,tuy nhiên có vài trò chơi như: hooked (câu cá), asphalt3, Fifa 09 khi chơi thì vào kg được, màn hình đứng im,thoát nhanh thì out dc, bạn có thể hướng dẫn mình cách khắc phục dc kg, luôn thể cho mình xin những game Ngage mới, chân thành cảm ơn!
    tran_nam thích bài này.
  4. giangthanhbien

giangthanhbien Thành viên

Được Like:
    2
    Các bác cho em hỏi đã hack được N79 chưa ah.em đang chơi thì nó lại đòi đăng kí.bực quá.em đã thử nhiều lần rồi mà vẫn ko được..cảm ơn các bác
    tran_nam thích bài này.
  5. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    N85 mình còn làm được ( Hack để chơi Full ) thì N79 chắc cũng Hack được thui bạn à.
  6. tran_nam

tran_nam Thành viên

Được Like:
    72
    mình đã làm hết cách rùi,cài secman.disable rompatcher. và gỡ rompatcher lun rùi mà vẫn bị lỗi,nhưng lại là lỗi khác.có người nói là do fw chạy tốn ram của dt nên game ko có dủ bộ nhớ ram để hoạt động.chắc fải up fw thử xem sao. kô biết có fw nào mới hơn 110.07.126 và có dùng rùi thì cho ý kiến?
  7. tran_nam

tran_nam Thành viên

Được Like:
    72
    mình đã làm hết cách rùi,cài secman.disable rompatcher. và gỡ rompatcher lun rùi mà vẫn bị lỗi,nhưng lại là lỗi khác.có người nói là do fw chạy tốn ram của dt nên game ko có dủ bộ nhớ ram để hoạt động.chắc fải up fw thử xem sao. kô biết có fw nào mới hơn 110.07.126 và có dùng rùi thì cho ý kiến?
  8. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Có thể máy của bạn bị thiếu Ram để chạy mấy cái Game đó, bạn thử mỗi lần muốn chơi Game thì khởi động lại máy rùi vào chơi thử coi có được không. Máy N95-8GB của mình có ram mạnh mà đôi khi cũng bị báo mấy lỗi đó và cách khắc phục là Restart lại phone rùi vào lại để chơi. Ngoài ra bạn thử làm theo cách này để tăng bộ nhớ ram nhầm giúp máy chạy khỏe hơn
    Mã:
    http://gsm.vnshowpost.php?p=995026&postcount=76
    Mã:
    http://gsm.vnshowpost.php?p=1118771&postcount=92
    Mã:
    http://gsm.vnshowpost.php?p=1102763&postcount=80
  9. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bạn à thế các trò khác bạn chơi như thế nào,cài này bạn hay taskman lên sau đó xem bộ nhớ của ram cái gì không cần thiết thì xoá không để cho chạy cùng vì trò fifa 09,hooked.asphalt3 là 3D lên chơi tốn rất nhiều ram.Bạn thư làm xem như thế có đc không bạn nhé
  10. phuoclienp11

phuoclienp11 Thành viên

Được Like:
    4
    N81 8G của mình chơi game N-gage rất ổn định các trò chơi như: Fifa08; Tetriz; Bounce; và brothers in arms, nhưng không chạy dc FF09 và hooked và áphalt, mình đã kiểm tra Ram rồi, bình thường còn 39.1M, khi chạy game FF09; hooked và asphalt còn lại 27.5M hà. Mong bạn chỉ giáo thêm.
    À nè bạn Quân_valour ơi cho mình hỏi riêng nhé, mình rất thích phần mềm vnphoneDir (vnPDCE) nhưng không có key, nên mình xài phiên bản cũ, bạn có thể chia sẽ cho mình 01 key không, hay bằng cách gì ngoại trừ làm như thông báo của diễn đàn.
    Mông bạn hỗ trợ và giúp đỡ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.