Thảo luận Dễ dàng kiếm tiền mua app bản quyền hay tweak cydia tuy không nhiều!

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi heroland, 3 Tháng năm 2014.

1. heroland

heroland Thành viên

Được Like:
    0
  2. heroland

heroland Thành viên

Được Like:
    0
  3. phoenix_hd

phoenix_hd Thành viên

Được Like:
    0
    Chào bác! Bác cho em hỏi tí ạ! Em đang dùng Appnana ạ! Em cài Hostpot VPN rồi. Vào Appnana từ Appnana Sync, vào Get Nana và không tải được phần mềm nào ạ! Nhấp vào nó nhảy sang link safari rồi báo không kết nối được! Em vào nana trực tiếp từ safari thì tải được 1 vài phần mềm, làm theo đúng yêu cầu (có phần mềm bắt chơi đến level 2), sau đó em vào lại thấy vẫn không có nana ạ! Còn phần mềm kia em kích lại link thì báo là link không tồn tại! Mong bác giải thích giúp. Em đang cần tiền để mua Chắn Pro
    Cảm ơn bác!
  4. heroland

heroland Thành viên

Được Like:
    0
    Appnana sync trc hình như m cũng bị cái đấy! M chỉ dùng nó để xem video! Còn appnana trực tiếp từ safari cài dc thì tất nhiên r, h bạn xem còn app đó trong danh sách ko hay nằm trong list pending r! Nếu trong pending thì bạn vào làm lại là dc! Còn link appdown bạn ko vào dc ak?! M vẫn vào bt mà! Nhưng hiện h m ko chơi appnana nữa! Apdown m thỉnh thoảng vào! H m chơi sparkprofit, bạn có thể vào trang m tìm xem thử??
  5. phoenix_hd

phoenix_hd Thành viên

Được Like:
    0
    Vâng, cảm ơn bác. Appdown em không vào được ạ! Còn soft thì nằm trong history, vẫn pending bác ạ, nhưng khi bấm vào để cài đặt thì báo: link expired. Em lại thử sparkprofit xem!
  6. heroland

heroland Thành viên

Được Like:
    0
    ukm! :)) Appdown load lúc đầu hơi lâu bạn đợi chút là nó hiện!
  7. heroland

heroland Thành viên

Được Like:
    0
    Đây! Appdown vẫn nhận tiền bt!

Các file đính kèm:

Kích thước:
      122.6 KB
      Đọc:
      1