Dev-Team đã cho ra mắt PwnageTool 4.1.2 - custom firmware 4.1

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi bvkakalot, 20 Tháng mười 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ballthuy

ballthuy Thành viên

Được Like:
    1
    Em rs bằng cs fr special mà anh! Đâu có cần Mac
  2. bachtung2008

bachtung2008 Thành viên

Được Like:
    63
    thì đó lên treo cáp đó , dùng umbrellar kick ra như hướng dẫn ở trên ! mở umbrellar lên thì nó sẽ nhận máy của bạn. nhấn kick out of divice là được rùi nó sẽ tự khởi động lại và lên FW đang dùng của bạn
    Hãy ráng đọc và hiểu đừng có kêu tùm lum rối hết topic
    Nếu chưa hiểu chỗ nào thì lên mạng search hoặc search trong diễn đàn cái đó sẽ có bài nói cụ thể !
    Vấn đề của bạn rất đơn giản ! hãy thử đi :D chúc bạn thành công \m/
    vhphuong87 thích bài này.
  3. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    thì phải làm như bài hướng dẫn kia ...irecovery -s -v ....ireovery -f ibss ... chạy GP ... icrovery -s -v go & jump
  4. thestrayboy

thestrayboy Thành viên

Được Like:
    0
    Em rs trên Mac nhưng toàn báo lỗi 1601, em đã dùng PwnageTool đưa về DFU. Máy em 3gs look fw 4.0.1 bb 5.13.4 bootrom cũ. Em phải làm sao bây giờ
  5. vanthu1976

vanthu1976 Thành viên

Được Like:
    0
  6. khacsam

khacsam Thành viên

Được Like:
    1
    e có con 3G fw 4.0 mà không có Mac thì chưa rs lên fw 4.1 được à, vẫn phải ngồi đợi hả bác Dtube
  7. tuanvic

tuanvic Thành viên

Được Like:
    1
    Mình cũng bị tình trạng tương tự up lên 4.1 thì chỉ sau có nửa ngày la pin hết cạn mặc dù không dùng gì cả cứ một chút là nó lại xuống 2% pin. Mỉnh restore bằng custom firmware special của bác Dtube. Bạn nào có cách khắc phục không?

Thanks
  8. huyvuivb

huyvuivb Thành viên

Được Like:
    0
    IP4 cũng bị nhanh hết pin. mình xác nhận
  9. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    iphone 4 + iphone 3g + iphone 3gs chạy 4.1 hoàn toàn bình thường ... pin không thay đổi ... đó là máy của tôi.
  10. lvduccn

lvduccn Thành viên

Được Like:
    4
    Xác nhận IP4 chạy custom fw hao pin quá. Mới restore xong unlock pin đầy 100%. sáng ra còn 80% chóng mặt luôn. chắc phải restore fw gốc mà ko nâng baseband quá.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.