Thảo luận Đồ điện gia dụng hiện đại

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi gmshayqua, 22 Tháng mười 2014.

1. vuong_nguyen_92

vuong_nguyen_92 Thành viên

Được Like:
    4
    mấy con samsung hay tủ lạnh của LG cũng dc..
  2. touchmylove

touchmylove Thành viên

Được Like:
    1
    hiện đại là hại điện đó hả =]]z
  3. mrdark2511

mrdark2511 Thành viên

Được Like:
    5
    sẵn anh em tư vấn lò nướng nào càng hiện đại càng nhiều chức năng càng tốt nhưng phải dễ sử dụng vì lười quá đi làm về mệt bở hơi chẳng còn thời gian đâu mà bày vẽ nấu nướng..
  4. nhockiuem1992

nhockiuem1992 Thành viên

Được Like:
    2
    Tefal là loại nào hả bạn ? Mình muốn chọn loại nào phải hạn chế được mùi, nấu k đc sống or quá chín để đỡ phải vất vả trong khâu dọn dẹp luôn
  5. vuong_nguyen_92

Được Like:
    4
    Lúc mua lò nướng nhớ chú ý chế độ đun của nó có bao nhiêu này, rùi làm nóng nhanh k, dễ lau chùi k...vì trên thị trường có nhiều loại lắm (lò nướng kiêm vi sóng, lò nướng tự làm sạch....). Nhà e thì đang dùng loại lò nướng đa năng của LG.. ngon lành cành đào
  6. touchmylove

touchmylove Thành viên

Được Like:
    1
    Trên thị trường thì nhiều loại và giá cả thì khác nhau lắm, nói chung mấy hàng điện này thì cứ tiền nào của ấy thôi bạn ơi. bạn phải nói xem bạn muốn mua loại như thế nào ? Giá cả bao nhiêu thì mọi người mới giúp cho bạn đc..
  7. mrdark2511

mrdark2511 Thành viên

Được Like:
    5
    Khoảng tầm <20tr thôi nhé, cao quá thì hơi quá tay hihi
  8. nhockiuem1992

nhockiuem1992 Thành viên

Được Like:
    2
    Có mấy loại lò nướng khi sử dụng thường làm mất mùi hương tự nhiên của đồ ăn. nên mọi ng chọn kĩ nhé
  9. vuong_nguyen_92

Được Like:
    4
    Có nhiều loại lò nướng lắm Bác àh! cằng hiện đại càng đắt. Nếu bác chỉ có ý định dùng để nướng thực phẩm và làm bánh cho gia đình thôi thì mua của Tefal ý. Hơi đắt 1 tí nhưng dùng tốt mà tiện, dễ sử dụng. Bác cứ ra các siêu thị điện máy là thấy ngay ấy mà
  10. touchmylove

touchmylove Thành viên

Được Like:
    1