Xin giúp Đọc sách trên điện thoại dùng phần mềm nào tốt nhất ?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi Tambkk45, 29 Tháng ba 2014.

1. minhvantran

minhvantran Thành viên

Được Like:
    1
    Ủa, tùy biến được á, cái này thì thành con kindle fire nó rồi, @@, chém hay là thật đo
    smartmember thích bài này.
  2. smartmember

smartmember Thành viên

Được Like:
    0
    Bác đó có cả hình minh họa mà , sao mà chém được, ngoài ra còn cái gì, mong bác chỉ vài đường
  3. haianhhn

haianhhn Thành viên

Được Like:
    0
    Cài về mà dùng luôn, chỉ biết hỏi thôi, chán vãi với những thằng lười như vậy
  4. mr-google

mr-google Thành viên

Được Like:
    31
    Anh đây
    Hơn nữa mình trải nghiệm thì có 1 số sẻ chia với các bạn thêm như giao diện tự động điều chỉnh font chữ để bạn có được kích thước phông chữ tối ưu cho màn hình và đôi mắt khi đọc. Bạn cũng có thể điều chỉnh kích thước font chữ theo ý mình.Khi đọc vào ban đêm, mình có thể bật chế độ đêm để bảo vệ đôi mắt. Bạn cũng có thể chọn tông màu cho tiện ích này, tùy thuộc vào ý mình thích.Điều hay nhất của tiện ích này chính là việc liệt kệ các chương một cách khoa học khi bạn tải tiểu thuyết để bạn có thể bỏ qua các chương mình muốnC Browser ghi nhớ trang cho bạn để lần sau khi quay trở lại với tiểu thuyết, bạn sẽ được ngay lập tức đưa đến trang mình đọc lần trước.
    minhvantran thích bài này.
  5. minhvantran

minhvantran Thành viên

Được Like:
    1
    Cám ơn, cám ơn đã có nhiều tư liệu, đa tạ bác đã minh chứng cho 1 phần mềm hay đến zậy <3
  6. thanhbk91

thanhbk91 Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng hay đọc truyện trên điện thoại (file prc) và mình dùng app kindle, thấy rất ổn, có chỉnh nền (trắng, đen) , cỡ chữ, màu chữ, độ tương phản rất hay.:)
  7. Vudinhca

Vudinhca Thành viên

Được Like:
    0
    Android thi lên CHPlay tải ZOreader về đọc sách prc rất ngon . Nếu sợ chói mắt thì bấm vào menu , chọn VIEW ,rồi chỉnh qua chế độ Nền Đen Chữ Trắng , vừa đỡ hao pin vửa đỡ hại mắt .