Docomo 2013 winter line

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi Animaniax, 5 Tháng mười 2013.

1. huvo

huvo Thành viên

Được Like:
    240
    Hay là review Táo ở đây lun à nha
  2. Animaniax

Animaniax Thành viên

Được Like:
    838
    thôi được rồi các cha. Ngưng chửi đi nhé. 1 phần vì đây là đất Nhật, ko phải đất của bọn hửi hơi Chúng Của. 1 phần vì có chửi vỡ phổi cũng có thủng tai đc trâu bò đâu mà cứ phải gân cổ lên chữi mãi?
  3. doccocuukiem90

doccocuukiem90 Thành viên

Được Like:
    125
    Ra được cái logo JMP Club rồi mà cha làm design chưa cài corel nên vẽ dc :gach::gach:

Nhân tiện, có bác nào rành về đồ họa thì phụ giúp 1 tay để làm áo cho JMP Club đê :adore:
  4. WARNING

WARNING Thành viên

Được Like:
    209
    mấy bác bàn luận về táo thì qua tinhte đi nhé,chổ nào mà có nhìu fan táo ấy mà ,chứ ở nhà jmp mà nói chuyện táo thấy ko công bằng, "ra biển khơi mới biết mình là ai"
  5. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    bữa nay đang dùng cái máy tính bảng f-02f mới thấy một điều, mình không hiểu vì sao người ta lại bỏ một đống tiền ra để mua ipad chứ. máy chạy quá nuột mà giá nếu về vn cũng chỉ có 12 củ trong khi chung ta có ngay phiên bản 64G và có cả LTE nữa chứ. Với bản 64G và 4G của ipad thì nó bi nhiêu đạn nhỉ.^:)^^:)^^:)^
    Chỉnh sửa cuối: 20 Tháng một 2014
  6. doccocuukiem90

doccocuukiem90 Thành viên

Được Like:
    125
    Đề nghị bác Hưởng đại hạ giá em nó để phổ cập JTablet cho nhân dân ^:)^^:)^^:)^