DoCoMo FOMA 905i FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 15 Tháng tư 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vinhdath

vinhdath <blink><b>->S.H.A.R.P<-</b></blink>

Được Like:
    2,125
    nếu sim unlock ngăn ko cho bạn đăng kí mạng thì sim bạn sử dụng có tốt đến cỡ nào cũng ko regis mạng được :(
    conan2901 thích bài này.
  2. nhatnamco

nhatnamco Thành viên

Được Like:
    234
    Em đang ở 1 khu vực máy bị out, chạy ra chỗ khác thì có sóng lại. Em xài sim ismartphone màu vàng. Sim vina nào cũng vậy. Cứ xài vina thì ok. Em xài vina trả trước. Bữa em chạy từ Hóc Môn ra Quận 1 ko hề bị out
  3. jewel272

jewel272 Thành viên

Được Like:
    21
    em đang xài i-smaetphone + vina , vậy mà chạy từ khu vực có sóng sang ko có sóng thì nó out , quay trở lại chỗ cũ thì nó vẫn out , phải mồi lại

em đang ở trường (khu vực có sóng ko ổn định có lúc bị out) , mồi cho có sóng xong chuyển sang chế độ self mode , sau đó đi về nhà (khu vực ổn định , ko out sóng) bỏ chế độ self mode thì ban đầu nó báo ko có sóng nhưng sau đó nó tự có lại ngay . 2 khu vực sử dụng 2 trạm BTS khác nhau mà , nếu sim unlock ngăn ko cho regis thì nó phải out luôn chứ
  4. nhatnamco

nhatnamco Thành viên

Được Like:
    234
  5. qscaudio

qscaudio Thành viên

Được Like:
    0
    em xài N905iu + sim unlock gì 2008 chả nhớ khoảng tháng nay sao chả thấy out sóng như các bác nói?**** em nó cũng đi từ nhà ở Q5 đến hócmôn mấy lần rồi. Chắc tại ... hên?****?
  6. nhatnamco

nhatnamco Thành viên

Được Like:
    234
    Chắc bác xài viettel hả? Trong dòng 905i thì con N905i và N905iu sóng khá nhất rùi
  7. qscaudio

qscaudio Thành viên

Được Like:
    0
    Ko, e xài sim vinadaily mua ngoài tiệm.
  8. nhatnamco

nhatnamco Thành viên

Được Like:
    234
    o`, vina xài cũng khá
  9. cavallilx

cavallilx Thành viên

Được Like:
    14
    Sim unlock chỉ ghi nhận những thông số của sim đang xài regis được, rồi xử lí chuyển tải cho phù hợp với băng tần của máy thôi. Sim ghép giống như cầu nối giữa máy và sim mình đang xài.
  10. nhatnamco

nhatnamco Thành viên

Được Like:
    234
    Cho em hỏi, em đang muốn chép film cho sh906i của em mà ko biết định dạng nào để khi xem cho nó ra full màn hình hết. Em chép định dạng 640*480 thì nó ra khung hình tí xíu à
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.