Thảo luận Đôi lời chia sẻ cùng quý vị và các bạn sau nửa năm dùng sim Beeline làm sim chính

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi anhhungbachkhoa, 8 Tháng ba 2012.

1. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    hehe, buồn cười không! Khẩu hiệu mới nè bà con: "Beeline, mạng điện thoại nghe cũng mất tiền"
  2. anhhungbachkhoa

anhhungbachkhoa Thành viên

Được Like:
    23
    Ông anh không thể nói đểu Beeline thế được, các mạng khác khi dùng dịch vụ chuyển cuộc gọi khác mạng thì nghe cũng mất tiền mà.
  3. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    hihi, sory, sỏy. Tại có cái FAN kia cuồng quá nên nói đểu mấy câu thôi. vui mà, hehehe
  4. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Thưa bác, em đang là sinh viên, em không dùng beeline làm sim chính mà dùng sim sinh viên của Vina và Viettel bác ah. Chỉ khi nào em gọi cho bạn gái hay người nhà em thì mới dùng beeline. Nếu nói như bác, di động là phục vụ cho mục đích tạo ra tiền bạc thì bác là người có góc nhìn khá hẹp rồi đó, tình cảm nữa chi bác. Suốt mấy ngày tết gọi cho bạn gái em, mỗi ngày gọi nhiều lắm, có khi 1 vài giờ mỗi ngày là bình thường mà chẳng tốn xu nào hết, còn bác dùng Viettel gọi Viettel thử xem, mỗi giờ bác tốn bao nhiêu xiền ? Em dám cá với bác từ khi beeline tung ra gói tỷ phú 1 dân VN ta, đa số là giới trẻ, mua rất nhiều, chỉ tại họ ngại không nói ra thôi và ngại vì lí do gì chắc bác cũng hiểu. Đa số các đôi tình nhân đều sở hữu 1 cặp sim beeline tỷ phú, ví dụ như em và bạn gái em và hầu hết bạn bè của em đó bác. Còn vì sao sóng beeline yếu thì bác vui lòng search trong forum hay google dùm em. Em nghĩ giới trẻ VN sẽ luôn ủng hộ beeline vì beeline luôn mang đến những lợi ích tốt nhất cho khách hàng. Đó là một vài ý kiến của em, mong bác hãy đứng ở một góc độ khác bao quát hơn để nhận xét.
  5. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    tôi hỏi các bác 1 câu nhé. khi các bác o nơi sóng yếu(beeline cho nào sóng cũng yếu cả)
    bác dùng beeline chuyển cuộc gọi sang sim khác, vậy bác dùng luôn sim khác(sim rác) làm sim chính đi, phiền phức quá
    beeline gây phiền phức cho người tiêu dùng mà ko biết nghĩ à
    sóng yếu là việc phải làm và khắc phục của beeline
    chuyển hướng cuộc gọi khi bí lắm mới làm
    có ai đời dùng sim này mà suốt ngày phải chuyển hướng sang sim khác ko,
    ------------> làm ăn kiểu gì đây
    -------------------------------------> yêu câu bạn beeline ko dùng nick khác quảng cáo cho chính mình nhé
    ---> làm được hãy nói
    ----> hãy giải quyết hết khiếu nại của khách hàng trong forum trước đã rồi hãy quảng cáo
    nge ức chế quá
    ghe cũng mất tiền-----------> đối tượng khách hàng của beeline làai nhỉ---------------> toàn ngươigf giầu--------> ko tiếc tiền nghe
  6. anhhungbachkhoa

anhhungbachkhoa Thành viên

Được Like:
    23
    Xin thưa với bạn là Beeline không phải chỗ nào cũng sóng yếu. Cả gia đình mình ở quê sử dụng Beeline, sóng Beeline ở quê mình chỉ có 3 vạch nhưng chất lượng cuộc gọi rất tốt, chưa bao giờ rớt cuộc gọi. Tôi dùng Beeline và hay di chuyển nhiều nhưng cũng hiếm khi gặp chỗ nào sóng quá yếu hoặc mất sóng. Nói chung là chấp nhận được
  7. ngaytanthe

ngaytanthe Thành viên

Được Like:
    10
    ĐÓ LÀ MỘT PHƯƠNG ÁN ĐỀ PHÒNG KHI MẤT SÓNG. KHÔNG AI Ở CHỖ KHÔNG CÓ SÓNG MUA VỀ ĐỂ CHUYỂN CUỘC GỌI HẾT. kHI TÔI VỀ VÙNG NÚI (ĐI CHƠI, ĐI LÀM, ...) KHÔNG CÓ SÓNG THÌ DỊCH VỤ CHUYỂN CUỘC GỌI TỰ ĐỘNG CHUYỂN LÀ RẤT OK KHI DUNG 099 LÀM SIM CHÍNH. TÔI K PHẢI BEELINE, CHỈ LÀ KHÁCH HÀNG BEELINE THÔI.
    MEMBER NÀY SAO CÓ VẺ CĂNG THẲNG VẬY NHỈ? 8/3 VỪA RỒI TẶNG HOA BẠN GÁI KHÔNG NHẬN HAY SAO VẬY? :)):)):)):)|
  8. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Haha, gọi bạn gái nhiều thế làm gì để buôn à, hay để ktra bạn gái, tết về 2 người ko dành thời gian cho gia đình bạn bè à, ngồi mấy giờ gọi điện cho nhau cơ, thế thì lên yahoo video call để nhìn thấy cả hình luôn. Yêu nhau, hay gì đi nữa gọi lúc nhát thôi chứ, gọi nhiều quá nhàm -> thành ra nhảm. Đấy là chưa nói có hại cho sức khỏe. Còn vấn đề sóng yếu thì chỉ là do không chịu đặt trạm thôi, còn các lý do khác chỉ là bao biện (như vấn đề băng tần chẳng hạn).
  9. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Em gọi làm gì đó là chuyện riêng của em :p em chỉ nêu để bác thấy ích lợi mà beeline mang lại thôi, bác không thấy lợi ích của gói tỷ phú 1 sao ? Chuyện sóng yếu có thể tạm chấp nhận được vì beeline là mạng mới mà bác, hồi xưa khai thiên lập địa thì sóng viettel cũng đâu có bằng Mobi với Vina đâu bác. Mà sao bác có ác cảm với beeline thế ? Bác cho em hỏi bác hiện cư trú ở đâu được không ?
  10. cdmaviet

cdmaviet Thành viên

Được Like:
    53
    Tìm hiểu kỹ thông tin rồi hãy nói bạn nhé, đâu phải chỉ beeline mới cho chuyển hướng cuộc gọi dành cho thuê bao trả trước, Vietnamobile cũng đang cung cấp dịch vụ này đấy.