Thảo luận Đôi lời chia sẻ cùng quý vị và các bạn sau nửa năm dùng sim Beeline làm sim chính

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi anhhungbachkhoa, 8 Tháng ba 2012.

1. laiphongvan

laiphongvan Nick Vi Phạm

Được Like:
    2
    Ko chỉ thằng trinhvantrinh mà thằng pngbatho cũng vậy. Toàn thấy lẽo đẽo theo beeline. Như đàn bà ấy :)
  2. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Còn bác, bác đang dùng mạng nào thế? Đã bao h xài beeline tỷ phú 1 chưa ?
  3. nndzung

nndzung Thành viên

Được Like:
    0
    Bee có KM sim đẹp đẹp một tí thì mình chắc cũng thử dùng đấy
  4. Higanjima

Higanjima Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Beeline giữ lại sim số đẹp để bán kiếm tiền !@@ Còn số xấu thì tha hồ mà xài.
  5. Higanjima

Higanjima Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Forum này ghê thiệt. Ai đụng tới pngbatho vs trinhvantrinh là bị banned. Forum này đen rồi. Mod ăn tham. Chắc là người nhà với nhau.
  6. deal14.vn

deal14.vn Nick Vi Phạm

Được Like:
    1
    òh.. Mod như zậy thì tệ quá, mong admin xem xét lại. Hay lập 1 topic kiện lên admin đi ... ;;)
  7. aquarius099

aquarius099 Thành viên

Được Like:
    2
    Mod cần xem lại, chưa nhắc nhở đã baned nguoi ta roi.
  8. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Hic, các bạn chỉ biết nói mà không biết nhìn lại bản thân xem mình đã làm những gì. Các bác cứ qua diễn đàn khác xem nếu nói năng cái kiểu đó có bị BAN không. Thử qua tinhte xem. Tôi cá với bạn là bạn bị ban ngay từ 20 coment đầu chứ ở đó mà kêu anh em gà nhà.

Sống ai cũng có quyền phát biểu nhưng không phải ai cũng phát biểu xây dựng và chân thành. Web có đen hay không là do con người hoạt động trong diễn đàn.
  9. trinhvantrinh

trinhvantrinh Thành viên

Được Like:
    1
    đề nghị laiphongvan hay còn gọi là Huy ù nói năng cẩn thận nhé. Nếu bạn k xài beline thì pan có quyền đi chỗ khác đừng nên nói xấu và theo người khác nói xấu mạng vô địch. Tỷ phú 1,2 muôn năm sống mãi trong lòng tôi vì: gọi nội mạng ko tốn 1 xu.
  10. trinhvantrinh

trinhvantrinh Thành viên

Được Like:
    1
    Mạng miễn phí thì mình ủng hộ thôi b ah, mặc khác mình đang xài beline nên tuyệt đối k đi khắp nơi nói xấu mạng mình đang sử dụng như người khác đâu bạn ah.