Dọn sạch chế độ màn hình chờ cho máy N95

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi hoangcung1939, 16 Tháng mười 2008.

1. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Bạn xem kĩ lại ha, chữ Active standby plug-ins ( quan trọng là chữ plug-ins này nè ). Đây là phần Personalisation > Stanby mode trong máy mình nè, không thấy dòng Active standby plug-ins đâu cả.

[​IMG][/URL][/IMG]​
    awp1323 thích bài này.
  2. tran thong

tran thong Thành viên

Được Like:
    7
    Ủa, cái nàyminh thấy có săn trong N95 rồi mà, chỉ cần vào Standby mode, chọn off, màn hình sạch bách.
  3. romano919

romano919 Thành viên

Được Like:
    84
    bác nào trả lời mình giúp mình với
  4. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Nếu cài không được thì bạn nên Sign em nó 1 cái rùi cài vào Phone, Nếu copy không được thì chỉ có hack phone xong, chọn CapsOff rùi muốn copy vô đâu cũng được - nhưng điều này đối với bạn là hơi khó vì Phone của bạn chưa Hack được. Nói ra thì nghe huề vốn nhưng có lẽ đành chấp nhận thui bạn. Có lẽ bạn nên qua đây **update LiÊn TỤc**giÚp CÁc BẠn LẤy File Cer để xin file Cer rùi Sign những soft nào bạn muốn cài ha.
  5. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Vậy bạn có để ý không, nếu bạn vào Standby mode, chọn off thì màn hình sẽ giống như vậy

Nhưng khi bạn xài mấy cái Patches mình giới thiệu thì màn hình sẽ giống như thế này đây.

Vẫn giữ lại được hàng trên, chỉ mấy cái dư choáng hết màn hình như Search plugin, WLAN scan, Calendar entries, and/or To-do notes sẽ không còn hiện hình ( ở đây mình chừa lại cái WLAN scan vì mình cần dùng lại cái này :D )
    tran thong thích bài này.
  6. romano919

romano919 Thành viên

Được Like:
    84
    Sign bằng file cer cũng không cài được luôn. Bo tay rồi. Chắc đành sống chung với lũ thôi[FONT=&quot] [/FONT]
  7. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Có lẽ nó không tương thích với version mới của N82 rùi, N95-8GB của mình xài v30.0.18 cài và chỉnh vô tư luôn.
  8. thaidung

thaidung Thành viên

Được Like:
    137
    mình chỉ muốn bỏ dòng Search đầu tiên thôi có đc ko, còn các dòng khác vẫn giữ lại
  9. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Được bạn à, vì trong file cài đặt mình có gởi kèm file Patches và có ghi rõ tên từng Patch, bạn muốn bỏ dòng nào thì Apply Patches đó thì bỏ được thui. Trong máy mình đã bỏ đi dòng Share nên màn hình chở chỉ còn 2 dòng thui ha, dòng Search đã được ẩn.

[​IMG] [​IMG]
    radeoncd thích bài này.
  10. kidads

kidads Thành viên

Được Like:
    179
    Làm thế nào để bỏ dòng share đi vậy anh...