Đừng vì chút lợi mà làm mất dấu ấn JMP ( tập 2 )

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi nemo@, 2 Tháng mười hai 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. saito

saito Thành viên

Được Like:
    30
    theo ý em thì khi ra model nào mới anh em đừng thèm mua ,thử coi họ giữ giá dc bao lâu
  2. youuu

youuu Guest

èo, coi bộ căng thẳng quá nhỉ8->
  3. 6543210

6543210 Thành viên

Được Like:
    205
    cái tiêu đề topic chưa đc đúng lắm. ko phải vì 1 chút lợi mà là......1 đống lợi :D
  4. wurain91

wurain91 Thành viên

Được Like:
    63
    ủng hộ off thui, sắp 1 năm tất niên rùi!!!
    xin mọi người dù ghét nhau nhưng đừng dùng những tư "C - D" chỉ người khác dù rằng họ ko đc tốt. Cũng là để tôn trọng mình nữa
    mình hay lên 5s thấy bên đó mua bán đt riết mình ko dám mua nữa, thấy ớn vô cùng
    bởi các bạn đọc 1 số topic xong sẽ thấy chúng là cùng 1 chủ or có wuen bít jì đó, bởi làm jì làm văn fong của mỗi người tương đối jống nhau!!
    chúc vui
    các anh Nemo, bạn Vinhdath,...cố tổ chức of nha:-bd
    levin thích bài này.
  5. maphongba_15

maphongba_15 Thành viên

Được Like:
    264
    Topic đã tồn tại đc vài ngày và mình cảm thấy thực sự nó rất hot vì bằng chứng là lúc nào cũng có ít nhất là 5 người đọc vì thế em rất mong các mod nên để lại chứ đừng nên close đi hoặc đưa vào Sharp zone cũng đc. Thanks
    Mình theo dõi từ đầu đến h và thấy rằng bạn dùng lời lẽ rất ư là nặng với những người bán hàng (đặc biệt là cái thằng hem fải con người mà mọi người đều biết là ai gòi đó>:)) mình nghĩ có lẽ là bạn đã mua hàng của nó ít nhất là 1 lần và đã bị lừa đúng hem :-**** Từ bữa tới h a e đều đã nguôi ngoai fần nào gòi nên mình cũng mong bạn nên nguôi giận bớt đi , thay vì dùng những lời lẽ như thế để nhục mạ nó thì tại sao bạn lại không thay = những hành động khác thiết thực hơn để cùng chung tay với a e tạo dựng nên 1 box JMP thật sự vững mạnh hơn .;;)
    Các anh chủ xị đâu gòi nhỉ mau mau tổ chức off cho a e đi nào , em mong đc off lém gòi đây nè . Off đê off đê :">
    levin and bibi01 like this.
  6. nemo@

nemo@ Thành viên

Được Like:
    183
    hi...off thôi. Để mai nhậu với các bô lão rùi sẽ thông báo cho A.E ngay. Sẽ và phải có off mà. :>:>:>
    levin thích bài này.
  7. melodytrang9999

melodytrang9999 Thành viên

Được Like:
    10
    hehehe off rủ em đi với nhé, em đọc xong cũng ko hiểu gì nhiều ^^, nhớ lại mình chơi JP từ lâu rùi, các dòng chơi đã qua, bị thuốc cũng nhìu hehehe
    Giá cả thì lâu lâu em rùa móc ra vài con giá ok ^^,lâu rùi ko ghé GSM vì nhiều việc nhưng hôm nay quyết phải lên cấp qua mặt anh Nemu mới đc hehehe>:)>:)>:)>:)
    levin thích bài này.
  8. foma905i

foma905i Thành viên

Được Like:
    13
    có vẻ như chuyện này là ko thể, vì đối với JM thì 1 cái máy full box mới 100% hoặc 99,9% giá có thể chênh lệch so với máy cũ ko phụ kiện 1-2 triệu đồng, chủ yếu là người mua cảm thấy cái điện thoại mình mua xứng đáng với số tiền mình bỏ ra là được.

bạn nói như vậy là phiến diện, vì 1 cái máy bán giá bạn nghĩ là cao nhưng vẫn có người mua -> giá đó ko cao đâu; vì cái máy xứng đáng với giá đó mới có người bỏ ra số tiền như vậy để mua. Bây giờ 1 cái điện thoại bèo nhèo ko có gì hấp dẫn bạn có lôi kéo bèo cánh hàng trăm người lên đăng bán giá cao thì vẫn ko có ai mua đâu, vì nó ko xứng đáng. Mua bán là để kiếm lời, mục đích trục lợi có thể đúng; nhưung bạn nói lợi dụng forum là sai vì box mua và bán lập nên để người bán và người mua tìm được tiếng nói chung mà, vậy là chúng ta vẫn đang tham gia để góp phần làm mạnh hơn box mua bán mà :hug:

bác này chỉ được cái nói đúng :hug:

Thực sự cùng 1 lòng phát triển JMB box theo ý bạn là unlock 1 cái đt chỉ lấy lời 20k đổ xăng chạy đi uống cafe cóc chắc? Làm vì lợi nhuận là 1 vấn đề, nhưng vấn đề tiếp theo là tại sao người khách biết làm 1 lời 2-3 mà vẫn chấp nhận? Ko phải ai cũng biết cách unlock, và cũng ko ai tự nhiên biết cách unlock. Bạn chỉ biết trả tiền unlock 2-3 là nhiều, biết đâu để hiểu được cách unlock người ta phải đầu tư học hỏi đến 10 lần, gấp trăm lần vậy thì sao :-/
    levin, duy009 and nctdentist like this.
  9. DHL

DHL Admin Executive Staff Member

Được Like:
    2,374
    Ủng hộ cho các bác đấu tranh với lẽ phải nhưng em cũng cảnh báo rằng: Sẽ xóa bài viết hoặc đóng chủ đề này nếu ĐHV chúng em cảm thấy nơi này chỉ để chửi nhau, gây thù chuóc oán hoặc tổ chức Spam...
    Mong các bác vui vẻ hỗ trợ chia sẻ góp ý có chừng mực thôi ạ.

Thân chào!
    salemnb, levin, buiqtrung and 2 others like this.
  10. saito

saito Thành viên

Được Like:
    30
    sao em thấy mọi người có vẻ ko thích mấy bài post của em thì phải ,em ko phải là người biết ăn nói nên có lẽ từ ngữ dùng hơi thô ,nếu có mạo phạm xin mọi người bỏ qua cho em,sẵn đây em cũng nói rõ cho mọi người hiểu nha,em hoàn toàn ko có thù oán gì với những seller trên và cũng ko hề ám chỉ người nào cả,em chỉ qua bức xúc về cách họ làm ăn mà thôi

Xin cảm ơn mấy mod hổm giờ đã sửa bài giùm em
    levin and DHL like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.