Xin giúp Em đang restore thì bị mất điện,giờ cắm vào Itune ko nhận

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thewall, 28 Tháng ba 2010.

1. thewall

thewall Thành viên

Được Like:
    0
    tại mình muốn dùng FW 2.2 này vì mình thấy nó khá ổn định
    dùng được ibacklist, mình có thể vào web của fprts đặt lệnh mua bán ck trực tiếp được chứ ko fair dùng fien bản m.fpts.vn ( cũng dùng qua duyệt web safari) vì hiện tại mình dùng 2 máy IP 1 máy FW 2.2 và 1 máy FW 3.0 (FW3.0 mình thấy lỗi nhiều, ko cài được nhiều soft mình cần cho lắm, nó rất hay báo lỗi, con FW 3.0 này mình unlock bằng ultrasn0w)

thanks
  2. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Con iphone 3G này trước khi restore 2.2 bị mất điện thì đang chạy firmware gì ?
    Bạn nói trước đang dùng 2.2 / 02.28.00 ...... Trước là trước lúc nào ? Trước khi restore mất điện hay là ? ? ?

Bạn cần phải nói rõ thì mới giúp được

Hiện nay không ai còn dùng fw 2.2 với BB 02.28.00 (yellowsn0w unlock) nữa.
    FW chuẩn là 3.0 hoặc 3.1.2 và BB Chuẩn là 04.26.08 (ultrasn0w unlock).
  3. thewall

thewall Thành viên

Được Like:
    0
    minh ko ro la xuat xu con nay FW gi vi trc minh mua o UK ve thi thay no dang la FW2.2 02.28.00 va minh unlock bang yellowsn0w
    sang nay minh dinh restore lai FW2.2 roi unlock de dung nhanh hon vi may minh cai nhieu fam mem linh tinh nen gio cham va ko luot web dc
    chieu nay minh DFU dc nhung shift + restore fw 2.2 thi no toan bao loi 1600 voi 1602, sau do minh remove itune 9 di cai itune 8.2 thi ko DFU dc nua. gio minh cung ko. iet fai lam the nao va minh van muon su dung FW2.2 vi nhung ly do da dua ra o tren. mong cac bro giup do minh voi.
    thanks!

sorry vi ko go dc tieng viet vi minh dung dt post bai nay
  4. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    DFU lúc nào cũng phải được. Itunes version không thành vấn đề.
    Khi bạn DFU thì màn hình của iPhone có hiện lên gì không ?
    Bạn vui lòng mô tả cách đưa iphone vào DFU mode.
  5. thewall

thewall Thành viên

Được Like:
    0
    mình đã up lên FW3.0
    thanks!